సూర్య బర్త్ డే ట్రీట్.. ‘ఆకాశమే నీ హద్దురా’ నుండి స్పెషల్ అప్ డేట్..!

Aakasham Nee Haddhu Ra Movie Team To Release An Interesting Movie Update On Suriya Birthday

సుధా కొంగర దర్శకత్వంలో సూర్య సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తమిళ్ లో ‘సూరరై పోట్రు’ టైటిల్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా తెలుగులో ‘ఆకాశం నీ హద్దురా!’ టైటిల్‌తో విడుదల కానుంది. ఇక ఈ సినిమా ఎప్పుడో షూటింగ్ ను కంప్లీట్ చేసుకుంది. అయితే కరోనా వల్ల రిలీజ్ మాత్రం ఆపాల్సి వచ్చింది. ఇక ఈ సినిమా రిలీజ్ పై కూడా క్లారిటీ ఇచ్చారు. ఇటీవలే ఈ సినిమా ఓటీటీలో రిలీజ్ అవుతున్నట్టు వార్తలు రాగా వాటిపై స్పందించి ఓటీటీలో రిలీజ్ చేసే ప్లాన్ లేదని తెలిపారు. ఇక ఎప్పటినుండో ఈ సినిమా అప్ డేట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు ఫ్యాన్స్. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా నుండి సూర్య పుట్టిన రోజు నాడు ఫ్యాన్స్ కు ట్రీట్ ఇవ్వనున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఈ సినిమాకు జీవీ ప్రకాష్ సంగీతం అందిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక జీవీ ప్రకాష్ తన ట్విట్టర్ ద్వారా ఈ సినిమా నుండి సూర్య బర్త్ డే కి స్పెషల్ అప్డేట్ రానున్నదని తెలిపాడు. మరి ఈ నెల23 న సూర్య పుట్టిన రోజు.. ఆ రోజు ఏం అప్ డేట్ వస్తుందో చూద్దాం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా అపర్ణ బాలమురళి హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో మోహన్‌బాబు కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. జీవీప్రకాశ్‌ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సినిమాటోగ్రఫి నికేత్‌ బొమ్మి. కెప్టెన్ గోపినాధ్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా తెరకెక్కిస్తున్న ఈ సినిమాను సూర్య నిర్మిస్తున్నాడు.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

four − two =