ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ ఇన్ స్టా గ్రామ్ కు రీఎంట్రీ

Wink Beauty Priya Prakash Varrier Is Back On Instagram

“ఒరు అదార్ లవ్ “మూవీ తో మలయాళ చిత్ర పరిశ్రమ లో కెరీర్ ప్రారంభించిన ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ ఆ మూవీలోని ఒక సాంగ్ లో కన్ను గీటే సీన్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి లక్షలాది అభిమానులను సంపాదించుకున్నారు. ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో 7 మిలియన్ కు పైగా ఫాలోవర్స్ ఉన్న ప్రియా ప్రకాష్ కొన్ని రోజుల క్రితం ఇన్ స్టా గ్రామ్ నుండి వైదొలగిన విషయం తెలిసిందే. అభిమానులకు థ్యాంక్స్ చెబుతూ వైదొలగిన కారణాన్ని ఒక వీడియో ద్వారా తెలిపారు.

తన హెల్త్, మెంటల్ పీస్ కారణంగా ఇన్ స్టా గ్రామ్ నుండి కొంతకాలం బ్రేక్ తీసుకున్నానని, లైక్స్ , ఫాలోవర్స్ &వ్యూస్ తో ఒత్తిడి ఫీల్ అయ్యానని, ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో తిరిగి వచ్చానని, తన గురించి జెన్యూన్ గా ఆందోళన చెందిన అభిమానులకు థ్యాంక్స్ అని ప్రియా ప్రకాష్ వీడియో లో తెలిపారు. ప్రియా ప్రకాష్ ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ మూవీ “శ్రీదేవి బంగళా “లో నటిస్తున్నారు. బాలీవుడ్ లో తన రెండవ మూవీ “లవ్ హ్యాకర్స్ “కు ప్రియా ప్రకాష్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. చంద్ర శేఖర్ దర్శకత్వంలో నితిన్ హీరోగా రూపొందుతున్న మూవీ తో టాలీవుడ్ , “విష్ణుప్రియ “మూవీ తో శాండల్ వుడ్ కు ప్రియా ప్రకాష్ పరిచయం అవుతున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here