చాలా బోర్ గా ఉంది – నభా నటేష్

I Am Feeling Bored To Stay At Home Says iSmart Shankar Actress Nabha Natesh

సక్సెస్ ఫుల్ “వజ్రకాయ “కన్నడ మూవీ తో సినీ కెరీర్ ప్రారంభించిన నభా నటేష్ “నన్నుదోచుకుందువటే ” మూవీ తో టాలీవుడ్ కు ఎంటర్ అయ్యారు. ‘డిస్కో రాజా ” మూవీ లో నటించి ప్రేక్షకులను అలరించారు. బ్లాక్ బస్టర్ “ఇస్మార్ట్ శంకర్ ” మూవీ తో గుర్తింపు పొంది టాలీవుడ్ లో బిజీగా మారారు. నభా నటేష్ ప్రస్తుతం “సోలో బ్రతుకే సో బెటర్ “, “అల్లుడు అదుర్స్ ” మూవీస్ లో నటిస్తున్నారు.

లాక్ డౌన్ సమయం లో ఇంటికే పరిమితం అయిన నభా నటేష్ మాట్లాడుతూ .. చాలా ఫ్రీ అయిపోయానని, టీవీ చూస్తూ, పెయింటింగ్స్ వేస్తూ టైమ్ పాస్ చేస్తున్నానని , చాలా బోర్ కొడుతోందని , సెట్స్ పైకి వెళ్ళడానికి ఆసక్తి తో ఎదురు చూస్తున్నానని, ఎప్పుడెప్పుడు షూటింగ్ లో పాల్గొందామా అని ఉందని , ఈ విషయాన్ని చిత్ర యూనిట్ గ్రూప్ లో పెడుతుంటా నని , షూటింగ్స్ త్వరగా ప్రారంభం కావాలని కోరుకుంటున్నానని చెప్పారు. సాయి తేజ్, నభా నటేష్ జంటగా రూపొందుతున్న “సోలో బ్రతుకే సో బెటర్ ” మూవీ షూటింగ్ 10 రోజులు బ్యాలెన్స్ ఉంది. కరోనా కారణంగా షూటింగ్ నిలిచిపోయింది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here