వరుణ్ తేజ్ ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో పవర్ ఫుల్ డైలాగ్

Varun Tej Shares His Picture From His Previous Movie Gaddalakonda Ganesh On Instagram And Gives It A Quirky Caption

“తొలిప్రేమ “, “ఫిదా “,” F 2″ వంటి సూపర్ హిట్ మూవీస్ తో వరుణ్ తేజ్ సక్సెస్ ఫుల్ హీరోగా టాలీవుడ్ లో కొనసాగుతున్నారు. హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో రూపొందిన సక్సెస్ ఫుల్ “గద్దలకొండ గణేష్ “మూవీ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి వరుణ్ తేజ్ ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు. లాక్ డౌన్ సమయంలో వరుణ్ తేజ్ సోషల్ మీడియా లో ఫోటోస్ షేర్ చేస్తూ టైమ్ పాస్ చేస్తున్నారు.

 

View this post on Instagram

 

You can’t talk to a man, with a gun in his hand!

A post shared by Varun Tej Konidela (@varunkonidela7) on

హీరో వరుణ్ తేజ్ ప్రస్తుతం కిరణ్ కొర్రపాటి దర్శకత్వంలో బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో రూపొందుతున్న #VT 10 మూవీ లో నటిస్తున్నారు. ఈ మూవీ లో క్యారెక్టర్ కై వరుణ్ తేజ్ బాక్సింగ్ లో ప్రత్యేక శిక్షణ తీసుకున్నారు. గన్ చేతిలో ఉన్న వ్యక్తి తో మాట్లాడలేవు అనే క్యాప్షన్ తో గద్దలకొండ గణేష్ మూవీ లోని గన్ తో ఉన్న తన ఫోటో ను వరుణ్ తేజ్ ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో షేర్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here