చిరంజీవి తీపి జ్ఞాపకం

Mega Star Chiranjeevi Shares His Throwback Picture With NTR On His Birth Anniversary

లెజెండరీ యాక్టర్, ప్రొడ్యూసర్, డైరెక్టర్ , ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి లేట్ నందమూరి తారకరామారావు జయంతి సందర్భంగా ఆయనతో తనకు ఉన్న తీపి జ్ఞాపకాన్ని మెగా స్టార్ చిరంజీవి ప్రేక్షకులతో పంచుకున్నారు. దర్శకుడు కె . రాఘవేంద్ర రావు దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ హీరోగా రూపొందిన “తిరుగు లేని మనిషి ” మూవీ లో చిరంజీవి నెగటివ్ షేడ్స్ ఉన్న క్యారెక్టర్ లో నటించారు. చిరంజీవి సినీ కెరీర్ ప్రారంభం లో ఈ మూవీ రూపొందింది.

తెలుగు జాతి పౌరుషం , తెలుగు వారి ఆత్మ గౌరవం, తెలుగు నేల గుండెల్లో ఎప్పటికీ చెదరని జ్ఞాపకం నందమూరి తారక రామారావు గారి కీర్తి అజరామరం , వారితో కలసి నటించడం తన అదృష్టమని, పుట్టినరోజు ఆ మహానుభావుని స్మరించుకుంటూ అని చిరంజీవి ట్వీట్ చేశారు. ఒకరికి ఒకరు స్వీట్ తినిపించుకుంటున్న ఫోటో ను ఏ స్వీట్ మెమొరీ అంటూ చిరంజీవి షేర్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here