సమంత ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో 10 మిలియన్ ఫాలోవర్స్

Tollywood Actress Samantha Akkineni Hits 10 Million Mark On Instagram.

2010 సంవత్సరం లో సూపర్ హిట్ “ఏ మాయ చేసావె ” మూవీ తో సినీ కెరీర్ ప్రారంభించిన సమంత పలు తెలుగు , తమిళ సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో నటించి ప్రేక్షకులను అలరించారు. స్టార్ హీరోయిన్ సమంత ప్రస్తుతం “ది ఫ్యామిలీ మెన్ 2″వెబ్ సిరీస్ లో నెగటివ్ రోల్ లో నటిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. రీసెంట్ గా ఒక తమిళ మూవీ కి సమంత గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

సోషల్ మీడియా లో యాక్టివ్ గా ఉండే సమంత ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో ఫాలోవర్స్ సంఖ్య10మిలియన్ కు చేరుకుంది. యాహూ .. 10 మిలియన్ ఫాలోవర్స్ అంటూ ఇన్ స్టా గ్రామ్ ద్వారా తన ఆనందాన్ని సమంత వ్యక్తం చేశారు. ఈ సందర్భంగా 10 ఎన్ జి ఓ సంస్థలకు విరాళాలు అందజేస్తున్నట్టు తెలుపుతూ , లవ్ యు ఆల్ అంటూ కామెంట్ పెట్టారు. ఇప్పటికే ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో 10 మిలియన్ ఫాలోవర్స్ ఉన్న కాజల్ అగర్వాల్ , తమన్నా , రకుల్ ప్రీత్, పూజాహెగ్డే సరసన సమంత చేరారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here