పుష్ప సినిమాలో ‘స్టార్ యాంకర్’.. అన్నీ రూమర్సే..!

Anchor Suma Is Not A Part Of Pushpa Says Movie Team
Anchor Suma Is Not A Part Of Pushpa Says Movie Team

అల్లు అర్జున్ సుకుమార్ దర్శకత్వంలో పుష్ప సినిమా రాబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా షూటింగ్ మొదలు కావాల్సింది కానీ కరోనా వల్ల బ్రేక్ పడింది. లాక్ డౌన్ అయిపోగానే షూటింగ్ ను ప్రారంభించనున్నారు. అయితే ఈ సినిమాను మేడ్ ఇన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్ గా తెరకెక్కించనున్నారు. విదేశాల్లో షూటింగ్ లు లేవు.. అక్కడి టెక్నేషియన్స్ ఇక్కడికి రావడానికి ఛాన్స్ లేకపోవడంతో ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారు. ఇక ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు పూర్తి చేసుకుంటుంది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమాకు మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ గా పనిచేస్తున్న దేవి శ్రీ ప్రసాద్ ఇప్పటికే సగానికి పైగా పాటలను పూర్తి చేసినట్టు తెలుస్తుంది.

ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమాలో స్టార్ యాంకర్ సుమ ఒక పాత్రలో నటిస్తున్నట్టు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. అయితే ఇప్పుడు ఇందులో నిజం లేదని తెలుస్తుంది. ఇక ఈ వార్తల్లో నిజం లేదని.. సుమ ఎలాంటి పాత్రలో నటించడం లేదని సన్నిహిత వర్గాల నుండి వినిపిస్తున్న సమాచారం. అసలు ఈ రూమర్స్ ఎలా వచ్చాయో కూడా అర్థంకావట్లేదని అంటున్నారు. నిజానికి ఈ సినిమాకు సంబంధించి కాస్టింగ్ ను సుకుమార్ ఎప్పుడో ఎంపిక చేసుకున్నాడు.

ఇక ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా రష్మిక మందన్ననటిస్తుండగా మరో హీరోయిన్‌ గా నివేత పేతురాజ్ కనిపించనున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఈ సినిమాలో విలన్‌ పాత్రలో బాలీవుడ్‌ నటుడు సునీల్‌ శెట్టి నటిస్తున్నారు. మైత్రి మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈసినిమాకు దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. పుష్ప బన్నీ మెదటి పాన్ ఇండియా చిత్రంగా ఐదు భాషలలో విడుదల కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here