అజిత్ ‘వలిమై’ ఆగ‌మ‌నం అప్పుడేనా?

Thala Ajith Most Awaited Film Valimai To Hit Theatres In 2021

‘నేర్‌కొండ పార్‌వై’(బాలీవుడ్ బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ `పింక్`కి త‌మిళ్ వెర్ష‌న్) వంటి విజయవంతమైన చిత్రం త‌రువాత కోలీవుడ్ స్టార్ అజిత్, టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ హెచ్.వినోద్ కాంబినేష‌న్‌లో తెర‌కెక్కుతున్న చిత్రం ‘వలిమై’. ఈ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌లో అజిత్‌కి జోడిగా ‘కాలా’ ఫేమ్ హ్యూమా ఖురేషి న‌టిస్తోంది. ప్ర‌ముఖ బాలీవుడ్ నిర్మాత బోనీ క‌పూర్ ఎంతో ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌కి యువ‌న్ శంక‌ర్ రాజా బాణీలు సమకూరుస్తున్నాడు. ఇదిలా ఉంటే.. తొలుత ఈ చిత్రాన్ని 2020 దీపావళికి లేదంటే 2021 సంక్రాంతికి విడుద‌ల చేయ‌డానికి ప్లాన్ చేశారు. కోలీవుడ్ స‌ర్కిల్స్‌ క‌థ‌నాల ప్ర‌కారం.. ఇప్పుడు ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ 2021 వేస‌వికి వాయిదా ప‌డినట్టు తెలిసింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే.. దాదాపు 60 శాతం చిత్రీకరణ పూర్తి చేసుకున్న ‘వలిమై’కి కరోనా వైర‌స్ కారణంగా తాత్కాలికంగా షూటింగ్ బ్రేక్ పడింది. అందుకే ముందు అనుకున్నట్టుగా ఈ చిత్రం ఈ ఏడాది దీపావళికో లేదంటే వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతికో విడుద‌ల‌య్యే అవ‌కాశాలు క‌నిపించ‌డం లేదు. ఈ నేప‌థ్యంలోనే.. 2021 వేస‌వికి వాయిదా వేస్తే బాగుంటుంద‌ని అజిత్ అండ్ టీమ్ భావిస్తున్నట్టు కోలీవుడ్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

త్వ‌ర‌లోనే ‘వలిమై’ విడుద‌ల తేదీకి సంబంధించి మ‌రింత క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here