ప్రధాని మోదీ తెలుగు ట్వీట్

Prime Minister Narendra Modi Tweet Addressing Telugu Film Stars Goes Viral On The Internet

కరోనా మహమ్మారి కారణంగా మనిషి మనుగడకే ముప్పు ఏర్పడింది. ప్రాణాంతక వ్యాధి కరోనా వైరస్ ను అరికట్టడానికి అవగాహనా కల్పిస్తూ, తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలపై సంగీత దర్శకుడు కోటి స్వరకల్పనలో రూపొందిన, టాలీవుడ్ హీరోలు అభినయించిన వీడియో సాంగ్ కు అద్భుత రెస్పాన్స్ వచ్చిన విషయం తెలిసిందే. ఆ వీడియో ను వీక్షించిన ప్రధాని మోదీ టాలీవుడ్ హీరోలను ట్విట్టర్ ద్వారా అభినందించారు.

చిరంజీవి, నాగార్జున, వరుణ్ తేజ్, సాయి తేజ్ లకు మీరు ఇచ్చిన అతి చక్కని సందేశానికి ధన్యవాదాలు అని, అందరం ఇళ్ళలోనే ఉందాం , సామాజిక దూరం పాటిద్దాం, కరోనా వైరస్ పై విజయం సాధిద్దాం అంటూ ప్రధాని మోదీ తెలుగు లో ట్వీట్ చేశారు. ప్రధాని మోదీ ట్వీట్ కు చిరంజీవి రిప్లై ఇస్తూ సంగీత దర్శకుడు కోటి గారు , మా అందరి తరఫున మీకు ధన్యవాదాలు అంటూ ట్వీట్ చేశారు. ప్రజలందరూ ఇళ్ళకే పరిమితం అయ్యి కరోనా మహమ్మారి ని ఓడిద్దాం. స్టే హోమ్ ,స్టే సేఫ్.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here