‘ఓ పిట్టకథ’ – ‘ఏదో.. ఏదో’ సాంగ్ ప్రోమో రిలీజ్

Priya Prakash Varrier,O Pitta Katha Movie Song Promo,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2020, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates,O Pitta Katha Movie Songs,O Pitta Katha Songs,O Pitta Katha Movie Latest News,O Pitta Katha,O Pitta Katha Movie Updates

విశ్వంత్, సంజయ్ రావు, నిత్యా శెట్టి, బ్రహ్మాజీ ప్రధాన పాత్రధారులుగా.. చెందు ముద్దు దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతూ వస్తున్న సినిమా ‘ఓ పిట్టకథ’. షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటోంది. మరోపక్క ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు కూడా స్టార్ట్ చేశారు చిత్రయూనిట్. ఇప్పటీకే పలువురు సినీ ప్రముఖులతో ప్రీ-టీజర్, టీజర్, మొదటి పాటను రిలీజ్ చేయగా…ఇప్పుడు మరో అప్డేట్ తో ముందుకొచ్చారు చిత్ర యూనిట్. ఈ సినిమా నుండి ‘ఏదో.. ఏదో’ పాట ప్రోమోను రిలీజ్ చేయనున్నారు. ఈ ప్రోమో తన కన్నుగీటుతో సంచలనం సృష్టించిన ప్రియా వారియర్ చేతుల మీదుగా రిలీజ్ చేయనున్నారు.

[custom_ad]

ఇంకా ఈ చిత్రంలో, శ్రీనివాస్‌ భోగిరెడ్డి, భద్రాజీ, రమణ చల్కపల్లి, సిరిశ్రీ, సూర్య ఆకొండి తదితరులు నటిస్తున్నారు. భ‌వ్య క్రియేష‌న్స్ పతాకంపై వి.ఆనందప్రసాద్‌ ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. ప్రవీణ్‌ లక్కరాజు సంగీతమందిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని మార్చిలో విడుదల చేయాలని చిత్రబృందం ప్లాన్‌ చేస్తోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here