బ్యాక్ టు బ్యాక్ రెండు సినిమాలతో..!

Director Teja Comes With Two New Back To Back Movies,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2020,Tollywood Movie Updates,Director Teja,Teja Latest News,Teja New Movie News,Teja Next Film Updates,Teja Upcoming Project News,#Teja

మొదటి సినిమా ‘చిత్రం’ తోనే సంచలన విజయం సాధించిన తేజ ఆ తర్వాత వరుసగా ‘నువ్వు నేను’, ‘జయం’ ఇలా సూపర్ హిట్లు కొట్టాడు. ఇక ఫుల్ ఫామ్ లో వున్న తేజ ఆ తరవాత తీసిన సినిమాల వల్ల కాస్త వెనుకపడ్డాడు. అయితే చాలా కాలం తర్వాత రానాతో ‘నేనే రాజు నేనే మంత్రి’ సినిమా హిట్ తో కమ్ బ్యాక్ ఇచ్చాడు. ఆ తర్వాత వచ్చిన ‘సీత’ బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద బోల్తా కొట్టిందనుకోండి. ఈ మూవీ తరువాత మళ్ళీ కాజల్ తో మరో చిత్రం చేస్తున్నారంటూ వార్తలు వచ్చాయి. ఐతే ఆయన ఇంత వరకు ఎటువంటి చిత్రం ప్రకటించలేదు. ఇక ఇటీవల గోపీచంద్ తో కూడా సినిమా ఉంటుందని వార్తలు వచ్చాయి. ఇదిలా ఉండగా.. ఈ రోజు తేజ పుట్టిన రోజు సందర్భంగా రెండు టైటిల్స్ రిజిస్టర్ చేయించినట్టు తెలుస్తుంది. అందులో ఒక టైటిల్ ‘అలివేలుమంగ వెంకటరమణ’ కాగా మరోటి ‘రాక్షసరాజు రావణాసురుడు’. ఈ రెండు చిత్రాలలో ఒక చిత్రంలో రానా నటిస్తుండగా మరో చిత్రంలో గోపి చంద్ నటించనున్నాడు. ఈ సినిమాలకు సంబంధించిన మరిన్ని త్వరలో వెల్లడించనున్నారు.

[custom_ad]

మొత్తానికి మునుపటి కంటే తేజ కాస్త స్పీడ్ ను పెంచాడు. ఏడాదికి ఒక్క సినిమాను కాకుండా బ్యాక్ టు బ్యాక్ రెండు సినిమాలను లైన్ లో పెట్టాడు. త్వరలోనే ఈ సినిమాలను సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లనున్నట్టు తెలుస్తుంది. మరి ఈ రెండు సినిమాలు ఈ ఏడాదే రిలీజ్ అవుతాయా?లేదా? అన్నది చూడాలి..!

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here