‘లోకల్ బోయ్’ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

Dhanush, Dhanush Local Boy Movie Gets Final Release Date, Latest Telugu Movies News, Local Boy, Local Boy Movie, Local Boy Movie Release Date, Local Boy Movie Updates, Local Boy Release Date Locked, Local Boy Telugu Movie, Local Boy Telugu Movie Latest News, Local Boy Telugu Movie Release Date Confirmed, Telugu Film News 2020, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates
Dhanush Local Boy Movie Gets Final Release Date

తమిళ్ టాలెంటెడ్ హీరో ధనుష్ ప్రధాన పాత్రలో తమిళ ప్రాచీన యుద్ధ విద్య ఆడిమురై నేపథ్యంగా తెరకెక్కిన సినిమా ‘పటాస్’. ఆర్.ఎస్.సెంథిల్ దురైకుమార్ దర్శకత్వంలో సత్యజ్యోతి ఫిలింస్ నిర్మించిన ఈ సినిమాలో స్నేహ, మెహ్రిన్ హీరోయిన్లుగా నటించగా.. నవీన్ చంద్ర విలన్ గా నటించాడు. ఈ సినిమాకు వివేక్‌-మర్విన్‌ సంగీతం అందించాడు. గత నెలలో రిలీజ్ అయిన ఈ సినిమా మంచి టాక్ నే సొంతం చేసుకుంది.

ఇక ఇప్పుడు ఈ సినిమాను తెలుగులో రిలీజ్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ‘లోకల్ బోయ్’ అనే టైటిల్ తో ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు. తెలుగులో విఘ్నేశ్వర ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌పై సీహెచ్ సతీష్‌కుమార్ అందిస్తున్నారు. ఇక తాజాగా ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేశారు. ఫిబ్రవరి 28వ తేదీన ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేశారు చిత్రయూనిట్. మరి తమిళ్ లో హిట్ అయిన సినిమా తెలుగులో ఎంతవరకు సక్సెస్ అవుతుందో చూద్దాం.

[custom_ad]

ప్ర‌స్తుతం కార్తీక్ సుబ్బ‌రాజు ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో డీ 40 పేరుతో ఓ చిత్రం చేస్తున్నాడు ధ‌నుష్. దీనితో పాటు మరో సినిమాను సెల్వ‌రాజ్ డైరెక్ష‌న్‌లో చేస్తున్నాడు. ఈ చిత్రానికి క‌ర్ణ‌న్ అనే పేరు పెట్టారు. క‌లైపులి ఎస్ థాను నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో మాలీవుడ్ న‌టి ర‌జిష విజ‌య‌న్ హీరోయిన్ గా న‌టిస్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here