‘ఛాంపియన్స్ ఆఫ్ ఛేంజ్ 2019’ పురస్కారం అందుకున్న అరవింద్

అల్లు అరవింద్ కు ‘ఛాంపియన్స్ ఆఫ్ ఛేంజ్ 2019’ పురస్కారం దక్కిన విషయం తెలిసిందే. సామాజిక అభివృద్ధిని ప్రోత్సహిస్తున్నందుకుగాను కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రతి ఏడాది వివిధ రంగాలకు చెందిన ప్రముఖులకు చాంపియన్స్‌ ఆఫ్‌ చేంజ్‌ పురస్కారాన్ని అందిస్తున్నారు. ఇందులో భాగంగా ఈ అవార్డు ఈసారి అల్లు అరవింద్ కు దక్కింది. సినీ రంగానికి విశేష సేవలందించినందుకు గాను అరవింద్ కు ఈ అవార్డును అందించారు.

కాగా ఈ రోజు దేశ రాజధాని ఢిల్లీలోని విజ్ఞాన్ భవన్ లో ఈ అవార్డుల ప్రధానోత్సవం జరిగింది. ఈ కార్యక్రమంలో భాగంగా మాజీ రాష్ట్రపతి ప్రణబ్ ముఖర్జీ ఈ పురస్కారాన్ని అల్లు అరవింద్ కు ప్రదానం చేశారు.

ఇక అల్లు అరవింద్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. తెలుగు ఇండస్ట్రీలో ఉన్న టాప్ ప్రొడ్యూసర్స్ లో అల్లు అరవింద్ కూడా ఒకరన్న విషయం అందరికీ తెలుసు. గీతా ఆర్ట్స్ అనే బ్యానర్ ద్వారా ఈయన ఎన్నో విజయవంతమైన చిత్రాలను తెలుగు ప్రేక్షకులకు అందించారు. ఇంకా అందిస్తూనే వున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here