బిగ్గెస్ట్ ఫ్యామిలీ బ్లాక్ బస్టర్ “వెంకీ మామ “

Venky Mama Becomes The Biggest Family Blockbuster

విక్టరీ వెంకటేష్, నాగచైతన్య హీరోలుగా కె ఎస్ రవీంద్ర దర్శకత్వంలో రూపొందిన ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “వెంకీ మామ ” మూవీ 13వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించి కలెక్షన్స్ లో రికార్డ్స్ క్రియేట్ చేస్తుంది. రాశీఖన్నా, పాయల్ రాజ్ పుత్ కథానాయికలు. రావు రమేష్ , నాజర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. థమన్ ఎస్ సంగీతం అందించారు.

సురేష్ ప్రొడక్షన్స్, పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్స్ పై రూపొందిన “వెంకీ మామ ” మూవీ ఫస్ట్ డే 16.5 కోట్లు కలెక్ట్ చేసిన విషయం తెలిసిందే. 3రోజులకు 45 కోట్లు కలెక్ట్ చేసి , పాజిటివ్ టాక్ తో విజయవంతంగా ప్రదర్శించబడుతుంది. గత రెండు నెలలుగా డల్ గా ఉన్న తెలుగు ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీ కి “వెంకీ మామ ” మూవీ ఊపిరి పోసిందని నిర్మాత, దర్శకుడు మధుర శ్రీధర్ రెడ్డి ట్వీట్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here