“తూటా ” మూవీ విడుదల తేదీ ఖరారు

Thoota Movie Gets Final Release Date

గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ దర్శకత్వంలో ధనుష్, మేఘా ఆకాశ్ జంటగా రూపొందిన రొమాంటిక్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్ “ఎన్నై నొక్కి పాయుమ్ తోట “తమిళ మూవీ నవంబర్ 29 వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి వైవిధ్య భరిత చిత్రంగా విమర్శకుల ప్రశంసలు పొందింది. రానా దగ్గుబాటి, శశి కుమార్ , సునైనా ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. డి .శివ సంగీతం అందించారు.

“ఎన్నై నొక్కి పాయుమ్ తోట” మూవీ తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్ “తూటా ” మూవీ విజయ భేరి సంస్థ ద్వారా డిసెంబర్ 27 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ధనుష్ హీరోగా నటించిన మూవీస్ కు టాలీవుడ్ లో కూడా క్రేజ్ ఉంది. ధనుష్ నటించిన “రఘువరన్ బి .టెక్ “, “మారి”, “మారి 2” మూవీస్ తెలుగు లో ఘనవిజయం సాధించాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here