మ‌రో మెగా హీరోతో వ‌క్కంతం వంశీ?

Temper Movie Writer Vakkantham Vamsi To Collaborate With A Mega Family Hero,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Movie Updates,Vakkantham Vamsi Upcoming Movie News,Vakkantham Vamsi Next Film Updates,Vakkantham Vamsi New Movie News,Vakkantham Vamsi Next Project Details,Vakkantham Vamsi Latest Film Details

స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా రూపొందిన `నా పేరు సూర్య‌`తో ద‌ర్శ‌కుడిగా తొలి అడుగు వేశాడు ర‌చ‌యిత వ‌క్కంతం వంశీ. మొద‌టి ప్ర‌య‌త్నంలోనే నిర్దేశ‌కుడిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఈ టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్… స్వ‌ల్ప విరామం త‌రువాత త‌న సెకండ్ వెంచ‌ర్ ని ప‌ట్టాలెక్కించ‌బోతున్నాడ‌ని టాక్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అంతేకాదు… రెండో సినిమాని కూడా మెగా కాంపౌండ్ హీరోతోనే చేయ‌బోతున్నాడ‌ని వినికిడి. ఆ హీరో మ‌రెవ‌రో కాదు… మెగా ప్రిన్స్ వ‌రుణ్ తేజ్. ప్ర‌ముఖ నిర్మాత అల్లు అర‌వింద్ ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ని నిర్మిస్తార‌ని స‌మాచారం. అలాగే కిర‌ణ్ కొర్ర‌పాటి డైరెక్ష‌న్ లో చేయ‌బోతున్న స్పోర్ట్స్ డ్రామాతో పాటు ఈ సినిమాని కూడా స‌మాంత‌రంగా చేసే దిశ‌గా వ‌రుణ్ ప్ర‌ణాళిక ర‌చిస్తున్నాడ‌ని ప్ర‌చారం సాగుతోంది. త్వ‌ర‌లోనే వ‌రుణ్, వ‌క్కంతం వంశీ కాంబినేష‌న్ ఫిల్మ్ పై ఫుల్ క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

12 − 8 =