ఫారెస్ట్ ఆఫీస‌ర్ గా ర‌ష్మిక‌?

Rashmika Mandanna To Play Forest Officer Role,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Rashmika Mandanna Upcoming Movie News,Rashmika Mandanna Next Film Updates,Rashmika Mandanna Latest Movie Details,Rashmika Mandanna Next Project Updates

వైవిధ్య‌భ‌రిత‌మైన పాత్ర‌ల‌తో ముందుకు సాగుతోంది క‌థానాయిక ర‌ష్మికా మంద‌ణ్ణ‌. `ఛ‌లో` నుంచి `డియ‌ర్ కామ్రేడ్` వ‌ర‌కు ఒక‌దానితో ఒక‌టి పొంతన లేని భూమిక‌ల్లో ద‌ర్శ‌న‌మిచ్చిన ఈ క‌న్న‌డ క‌స్తూరి… చిత్రీక‌ర‌ణ తుది ద‌శ‌లో ఉన్న `స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు`, `భీష్మ‌` చిత్రాల్లోనూ ఇదివ‌ర‌కు న‌టించ‌ని పాత్ర‌ల్లో క‌నిపించ‌బోతోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అంతేకాదు… అల్లు అర్జున్ హీరోగా సుకుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న సినిమాలోనూ ర‌ష్మిక ఓ డిఫ‌రెంట్ రోల్ లో న‌టించ‌బోతోంద‌ని స‌మాచారం. వినిపిస్తున్న క‌థ‌నాల ప్రకారం… ఎర్ర‌చంద‌నం అక్ర‌మ ర‌వాణా నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ చిత్రంలో ర‌ష్మిక ఫారెస్ట్ ఆఫీసర్ గా క‌నిపిస్తుంద‌ని టాక్. సినిమాలో ఈ పాత్ర ఓ హైలైట్ గా నిలుస్తుంద‌ని వినికిడి. జ‌న‌వ‌రిలో రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ కి వెళ్ళ‌నున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌… 2020 చివ‌ర‌లో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్ కి దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ బాణీలు అందిస్తున్నాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here