చిరు, కొర‌టాల సినిమాలో చ‌ర‌ణ్!?

Ram Charan to Play Key Role in Chiranjeevi Koratala Siva Movie,Latest Telugu Movie News,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Chiranjeevi Koratala Siva Movie Updates,Ram Charan Role in Chiranjeevi Koratala Siva Movie

మెగాస్టార్ చిరంజీవి, సక్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్టర్ కొరటాల శివ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ సినిమా రూపొందుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. విజ‌యద‌శ‌మి సంద‌ర్భంగా పూజా కార్య‌క్ర‌మాల‌తో లాంఛ‌నంగా ప్రారంభ‌మైన ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌… న‌వంబ‌ర్ నుంచి రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ జ‌రుపుకోనుంద‌ని స‌మాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మెసేజ్‌ ఓరియెంటెడ్ సబ్జెక్ట్‌తో తెరకెక్కనున్న ఈ చిత్రంలో చిరు రెండు విభిన్న ఛాయ‌లున్న పాత్రలో కనిపించనున్నారట. కాగా… చిరు పాత్ర‌కు సంబంధించిన ఫ్లాష్ బ్యాక్ లో చిరు యంగ్ వెర్ష‌న్‌లో మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్‌ రామ్ చరణ్ క‌నిపించ‌నున్నాడ‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. అదే గ‌నుక నిజ‌మైతే.. మెగా అభిమానుల‌కు ఆనందాన్నిచ్చే అంశ‌మే. త్వరలోనే చ‌ర‌ణ్ ఎంట్రీపై మరింత క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.

2020 ఉగాది కానుక‌గా చిరు, కొర‌టాల కాంబినేష‌న్ మూవీ తెర‌పైకి రాబోతుంద‌ని ప్ర‌చారం సాగుతోంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

13 − eight =