మ‌్యూజిక‌ల్ హిట్‌ ‘నువ్వే నువ్వే’కు 17 ఏళ్ళు

17 Years For Musical Blockbuster Nuvve Nuvve, 17 Years For Trivikram Movie Nuvve Nuvve, 17 Years of Nuvve Nuvve Movie, Latest Telugu Movie News, Nuvve Nuvve Movie Completes 22 Years, Nuvve Nuvve Teulgu Movie, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

తెలుగునాట తండ్రీకూతుళ్ల అనుబంధంతో పలు సినిమాలు తెరకెక్కాయి. వాటిలో… ముందువ‌రుస‌లో నిలిచే చిత్రాల‌లో ‘నువ్వే నువ్వే’ ఒకటి. త‌రుణ్, శ్రియా శరన్, ప్ర‌కాష్ రాజ్‌ ప్ర‌ధాన పాత్ర‌ల్లో న‌టించిన ఈ సినిమా ద్వారానే నేటి అగ్ర‌శ్రేణి ద‌ర్శ‌కుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ నిర్దేశ‌కుడిగా తొలి అడుగులు వేశాడు. ఇందులో చంద్రమోహన్, రాజీవ్ కనకాల, సునీల్, సుధ, ప్రగతి, అనితా చౌద‌రి తదితరులు ముఖ్య భూమికలు పోషించారు.

‘సిరివెన్నెల’ సీతారామశాస్త్రి కలం నుంచి జాలువారిన గీతాలకు సంగీత దర్శకుడు కోటి వీనుల‌విందైన బాణీలు అందించారు. “నువ్వే నువ్వే కావాలంటుంది”, “నా మనసుకేమయింది”, “ఐ యామ్ వెరీ సారీ”, “అమ్మాయి నచ్చేసింది”, “నిద్దుర పోతున్న”, “కంప్యూటర్లు”… ఇలా ఇందులోని ప్రతీ పాట‌ ప్రేక్షకులను రంజింపచేసింది. `ఉత్తమ ద్వితీయ చిత్రం`, `ఉత్తమ మాటల రచయిత` (త్రివిక్రమ్) విభాగాల్లో `నంది` పురస్కారాలను కైవసం చేసుకున్న ఈ రొమాంటిక్‌ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ ని… శ్రీ స్రవంతి మూవీస్ ప‌తాకంపై ‘స్రవంతి’ రవి కిషోర్ నిర్మించాడు. 2002 అక్టోబర్ 10న విడుదలై మ్యూజిక‌ల్ హిట్‌గా నిల‌చిన‌ ‘నువ్వే నువ్వే’… నేటితో 17 ఏళ్ళు పూర్తి చేసుకుంటోంది. అంటే… ద‌ర్శ‌కుడిగా త్రివిక్ర‌మ్ ప్ర‌యాణం మొద‌లై నేటితో 17 వసంతాలు పూర్త‌వుతుంద‌న్న‌మాట‌.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here