గోపీచంద్‌కి జోడిగా తమన్నా?

Gopichand To Pair Up With Tamannah,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Gopichand Upcoming Movie News,Gopichand Next Film Heroine Confirmed,Gopichand New Movie Updates,Gopichand Next Project Details,#Gopichand

దర్శకుడు సంపత్ నందికి కలిసొచ్చిన కథానాయిక తమన్నా. ఇది వరకు ఈ ఇద్దరి కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘రచ్చ’, ‘బెంగాల్ టైగర్’ మంచి విజయం సాధించాయి. మళ్ళీ నాలుగేళ్ల గ్యాప్ తరువాత ఈ ఇద్దరి కలయికలో ముచ్చటగా మూడో సినిమా రానుంద‌ని సమాచారం.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… ‘గౌతమ్ నంద’ తరువాత యాక్షన్ హీరో గోపీచంద్, దర్శకుడు సంపత్ నంది కాంబినేషన్‌లో మరో యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ తెరకెక్కబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. కాగా… ఈ సినిమాలోని కథానాయిక పాత్ర కోసం మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నాని ఎంపిక చేసిందట చిత్ర బృందం. తాజా సమాచారం ప్రకారం… ఇటీవల తమన్నాని సంప్రదించిన ద‌ర్శ‌కుడు సంపత్
ఆమెకు కథను నెరేట్ చేసాడని… కథ, తన పాత్ర తీరుతెన్నులు నచ్చడంతో తమన్నా కూడా ఈ సినిమాలో న‌టించేందుకు అంగీక‌రించింద‌ని తెలిసింది. త్వరలోనే తమన్నా ఎంట్రీపై క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.

కాగా… గోపీచంద్, తమన్నా కాంబినేషన్ లో రానున్న మొదటి సినిమా ఇదే కావడం విశేషం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here