డిసెంబర్ నుంచి బాల‌య్య‌, బోయ‌పాటి హ్యాట్రిక్ ఫిల్మ్‌

Balakrishna Boyapati Srinu Movie To Begin From December,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Updates,Balakrishna Next Movie with Boyapati Srinu Direction,Balakrishna and Boyapati Srinu Combo Movie,Director Boyapati Srinu Upcoming Movie,Balakrishna New Movie Starts From December

నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణకు కలిసొచ్చిన దర్శకుల్లో యాక్షన్ మూవీస్ స్పెషలిస్ట్ బోయపాటి శ్రీను ఒకరు. గ‌తంలో వీరిద్దరి కలయికలో ‘సింహా’, ‘లెజెండ్’ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తెరకెక్క‌గా… ఇప్పుడు ఈ ద్వ‌యం హ్యాట్రిక్ విజ‌యం కోసం మ‌రోసారి జ‌ట్టుక‌ట్టిన‌ట్టు అధికారికంగా ప్ర‌క‌టించారు. యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొంద‌నున్న ఈ చిత్రాన్ని… ద్వారకా క్రియేషన్స్‌ పతాకంపై మిర్యాల రవీందర్ రెడ్డి (‘జయ జానకి నాయక’ ఫేమ్) నిర్మించనున్నారు. అలాగే… ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్‌ను ఈ ఏడాది డిసెంబర్‌లో ప్రారంభించి… 2020 వేసవి చివర్లో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

కాగా, ప్రస్తుతం బాలకృష్ణ… కె.ఎస్.రవికుమార్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ‘రూలర్’ (ప్రచారంలో ఉన్న పేరు)లో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్ర‌ముఖ నిర్మాత సి.క‌ళ్యాణ్ నిర్మిస్తున్న ఈ యాక్ష‌న్ డ్రామా… డిసెంబర్ 21న విడుద‌ల కానున్నట్టు ప్రచారం సాగుతోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here