లేటెస్ట్ అప్ డేట్స్ కోసం ‘తెలుగు ఫిలింనగర్ యాప్’

2019 Latest Telugu Film News,TFN App For Latest Telugu Movies Updates ,For Latest updates Telugu Filmnagar APP, TFN App For Latest Telugu Movies Updates, Telugu Filmnagar App Launched, Download TFN App in playstore, Telugu film updates, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News, Telugu Filmnagar App for latest film news
TFN App For Latest Telugu Movies Updates

స్మార్ట్ ఫోన్ల వినియోగం ఎక్కువైన కొద్దీ.. యాప్స్ కూడా ఎక్కవగానే వస్తున్నాయి. గూగుల్ స్టార్ లో రోజుకో యాప్ దర్శనమిస్తుంది. అన్ని యాప్స్ ఉపయోగపడకపోయినా.. కొన్ని యాప్స్ మాత్రం మనకు ఉపయోగపడుతుంటాయి. అలాంటి ఉపయోగపడే యాపే ‘తెలుగు ఫిలింనగర్ యాప్’. ఇప్పటికే ది తెలుగుఫిలింనగర్.కామ్ అనే పోర్టల్ ద్వారా ఎప్పటికప్పుడు మూవీ అప్ డేట్స్ ను ఇస్తున్న తెలుగు ఫిలింనగర్… ఇప్పుడు యాప్ ద్వారా ప్రతి ఒక్కరికీ అందుబాటులోకి రానుంది. ఈ యాప్ ద్వారా ఎప్పుడు కావాలంటే అప్పుడు మీ ఫేవరెట్ హీరో హీరోయిన్, లేటెస్ట్ సినిమాల అప్ డేట్స్ తెలుసుకోవచ్చు. మరి ఇంకెందుకు ఆలస్యం ప్లే స్టోర్ లోకి వెళ్లి తెలుగు ఫిలిం నగర్ యాప్ ను డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి… ఎంజాయ్ చేయండి…

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆండ్రాయిడ్ ముబైల్ యూజర్స్ అయితే ఈ లింక్ ను క్లిక్ చేసి యాప్ ను డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి.

యాప్ స్టోర్ యూజర్స్ ఈ లింక్ ను క్లిక్ చేసి యాప్ ను డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Pn2oeYs7bcE]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.