రెండు ఛాయ‌లున్న పాత్ర‌లో బాల‌కృష్ణ‌?

2019 Latest Telugu Movie News, Balakrishna To Play A Role Which Has 2 Shades, Balakrishna double action, Balakrishna to be seen in dual role in his upcoming film, Balakrishna Upcoming Movies, Balakrishna latest movie news, nandamuri balakrishna next movie details, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Balakrishna To Play A Role Which Has 2 Shades

నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణ, దర్శకుడు కె.ఎస్.రవికుమార్ కాంబినేషన్‌లో `జై సింహా` త‌రువాత మ‌రో సినిమా రాబోతున్న విషయం తెలిసిందే. సి.కళ్యాణ్ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్న ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌లో బాలయ్య సరసన శ్రియ నాయికగా నటించనున్నట్టు సమాచారం. ఇటీవ‌లే పూజా కార్య‌క్ర‌మాలు జ‌రుపుకున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ జూలై నుంచి రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ జ‌రుపుకోనుంది.

ఇదిలా ఉంటే… రాజ‌కీయ నేప‌థ్యంలో ఈ సినిమా ఉంటుంద‌ని ఆ మ‌ధ్య ప‌లు క‌థ‌నాలు వచ్చాయి. అలాగే బాల‌య్య డ్యూయెల్ రోల్ చేస్తున్న‌ట్లుగానూ వార్త‌లు వినిపించాయి. అయితే, తాజాగా చిత్ర నిర్మాత సి.క‌ళ్యాణ్ ఈ రెండు విష‌యాలపై ఓ ఆంగ్ల ప‌త్రిక‌కు క్లారిటీ ఇచ్చాడు. ఫ‌క్తు క‌మర్షియ‌ల్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో బాల‌య్య పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గా క‌నిపిస్తాడ‌ని ఆయన తెలిపాడు. అదేవిధంగా ఈ చిత్రంలో రాజ‌కీయ నేప‌థ్యంతో కూడిన స‌న్నివేశాలు ఉండ‌వ‌ని, ఏ ఒక్క‌రిని టార్గెట్ చేసుకుని ఈ సినిమాని తీయ‌డం లేద‌ని క్లారిటీ ఇచ్చేశాడు.

కాగా, నిజాయితీ గ‌ల ఓ పోలీస్ అధికారి ఎందుకు గ్యాంగ్‌స్ట‌ర్‌గా మారాడు? అన్న‌దే ఈ సినిమా క‌థ‌ని… బాల‌య్య పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గానూ, గ్యాంగ్ స్టర్‌గానూ రెండు షేడ్స్ ఉన్న పాత్ర‌లో క‌నిపిస్తాడ‌ని ఇన్‌సైడ‌ర్స్ టాక్‌.

చిరంత‌న్ భ‌ట్ సంగీత‌మందిస్తున్న ఈ చిత్రం… 2020 సంక్రాంతి కానుకగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నట్టు సమాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=jUxnrFUYzBA]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here