కాజల్ సీత విడుదల కష్టమే

Delay In Kajal Aggarwal Sita Movie Release,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Kajal Aggarwal Sita Movie Release Date,Sita Movie Release To Be Delayed,Kajal Sita Movie Latest Updates,Kajal Sita Telugu Movie Latest News
Delay In Kajal Aggarwal Sita Movie Release

తేజ దర్శకత్వంలో బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్, కాజల్ ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన సినిమా సీత. కథానాయిక ప్రాధాన్యత ఉన్న ఈ సినిమాలో కాజల్ మొదలిసారిగా నెగిటివ్ షేడ్ లో నటించనుంది. ఇక విభిన్నమైన కథాకథనాలతో రూపొందిన ఈ సినిమాను ఏప్రిల్ 25వ తేదీన విడుదల చేయనున్నట్టుగా కొన్ని రోజుల క్రితమే ప్రకటించిన సంగతి గుర్తుండే ఉంటుంది కదా. అయితే ఆరోజు ఈ సినిమా రిలీజ్ అవ్వడం కాస్త కష్టమే అని టాలీవుడ్ లో టాక్స్ వినిపిస్తున్నాయి. కొన్ని కారణాల వలన సినిమా విడుదల తేదీని వాయిదా వేసుకునే ఆలోచనలో దర్శక నిర్మాతలు వున్నారట. మరి ఈ విషయంపై అధికారిక ప్రకటన వస్తే కానీ ఏ విషయం తెలియదు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా కవచం సినిమాలో సందడి చేసిన బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్, కాజల్ మరోసారి సీత సినిమా ద్వారా ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్నారు. అంతేకాదు మరి`ల‌క్ష్మీ క‌ళ్యాణం`, `నేనే రాజు నేనే మంత్రి` త‌రువాత తేజ – కాజ‌ల్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌స్తున్న చిత్రం కావండంతో సినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. మరి ఆ ఆంచనాలను వీరు రీచ్ అవుతారో? లేదో? చూద్దాం..

ఇంకా ఈ సినిమాలో మ‌న్నారా చోప్రా, సోనూ సూద్‌, త‌నికెళ్ళ భ‌ర‌ణి త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో న‌టిస్తున్నారు. ఈసినిమాను అనిల్ సుంక‌ర, కిషోర్ గ‌రిక‌పాటి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=FeLU_LM1mSs]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

eighteen − 11 =