అప్పుడు `అరుంధ‌తి`… ఇప్పుడు `సీత‌`

Sonu sood as villain in Kajal Aggarwal Sita,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Sonu sood To Play a Villain Role in Kajal Next Film,kajal Sita Movie Latest Updates,Sonu sood as Villain in Sita Movie,Actor Sonu sood New Movie News,Sonu sood to Act in Kajal Aggarwal Sita Movie,Sonu Sood Roped For Kajal Sita Movie
Sonu sood as villain in Kajal Aggarwal Sita

2000లో విడుద‌లైన `హేండ్స‌ప్‌` చిత్రంతో తెలుగునాట న‌టుడిగా కెరీర్‌ని ఆరంభించిన సోనూ సూద్‌కి… ట‌ర్నింగ్ పాయింట్‌లా నిల‌చిన చిత్రం మాత్రం `అరుంధ‌తి` (2009) అనే చెప్పాలి. అనుష్క టైటిల్ రోల్‌లో న‌టించిన ఈ సినిమాకి కోడి రామ‌కృష్ణ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించారు. ఇందులో ప‌శుప‌తి పాత్ర‌లో సోనూ సూద్ అభిన‌యం గురించి ఎంత మాట్లాడుకున్నా త‌క్కువే… అంతలా ఆ పాత్ర‌లో ఒదిగిపోయాడు. ఇప్ప‌టికీ సోనూ సూద్ పేరు చెబితే `అరుంధ‌తి`తో త‌ను చెప్పిన `వ‌ద‌ల బొమ్మాళి వ‌ద‌లా` అనే డైలాగ్ ముందుగా గుర్తుకు వ‌స్తుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అయితే… `అరుంధ‌తి` త‌రువాత ప‌లు చిత్రాల్లో విల‌న్‌గా అల‌రించిన సోనూ… ఆ స్థాయి పాత్ర‌లోనైతే క‌న‌పించ‌లేద‌నే చెప్పాలి. అయితే… ఆ లోటుని తీర్చే చిత్రంగా మ‌రో హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ మూవీ రాబోతోంద‌ని తెలుస్తోంది. ఆ చిత్ర‌మే `సీత‌`. కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్ టైటిల్ రోల్‌లో న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో బెల్లంకొండ సాయిశ్రీ‌నివాస్ హీరోగా న‌టిస్తుండ‌గా… ప‌వ‌ర్‌ఫుల్ విల‌న్‌గా సోనూ సూద్ క‌నిపిస్తాడ‌ట‌. తేజ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్న ఈ సినిమా ఏప్రిల్ 25న తెర‌పైకి రానుంది. స‌రిగ్గా ప‌దేళ్ళ క్రితం `అరుంధ‌తి` చేసిన మ్యాజిక్‌… ఇప్పుడు `సీత‌` కూడా రిపీట్ చేస్తే… సోనూసూద్ మ‌ళ్ళీ విల‌న్‌గా బిజీ అయిపోతాడ‌న‌డంలో ఎలాంటి సందేహం లేదు. చూద్దాం… ఏం జ‌రుగుతుందో?

[subscribe]

[youtube_video videoid=h63rGsjy0lU]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

8 − 2 =