విజ‌య్‌కి జోడీగా కేథ‌రిన్ త్రెసా?

Catherine Tresa To Act With Vijay Deverakonda,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Catherine Tresa Play with Vijay Deverakonda,Catherine Tresa Next Film With Actor Vijay Deverakonda,Actor Vijay Deverakonda Upcoming Movie Heroine,Catherine Tresa New Movies Updates
Catherine Tresa To Act With Vijay Deverakonda

`చ‌మ్మ‌క్ చ‌ల్లో` చిత్రంతో తెలుగు తెర‌కు క‌థానాయిక‌గా ప‌రిచ‌య‌మైన కేర‌ళ‌కుట్టి కేథ‌రిన్ త్రెసా. ఆ త‌రువాత `ఇద్ద‌ర‌మ్మాయిల‌తో`, `పైసా`, `ఎర్ర‌బ‌స్సు`, `రుద్ర‌మ‌దేవి` సినిమాల్లో సంద‌డి చేసినా… అల్లు అర్జున్ హీరోగా బోయ‌పాటి శ్రీ‌ను రూపొందించిన `స‌రైనోడు` చిత్రంతోనే బ్రేక్ అందుకుంది కేథ‌రిన్‌. ఇందులో ఎం.ఎల్‌.ఎ క్యారెక్ట‌ర్‌లో త‌న యాక్టింగ్‌తో, గ్లామ‌ర్‌తో మెప్పించింది. ఆ త‌రువాత `గౌత‌మ్ నంద‌`, `జ‌య‌జాన‌కి నాయ‌క‌` (స్పెష‌ల్ సాంగ్‌), `నేనే రాజు నేనే మంత్రి`లో త‌న గ్లామ‌ర్‌తో అల‌రించింది. `నేనే రాజు నేనే మంత్రి` త‌రువాత మ‌రో తెలుగు సినిమాకి సంత‌కం చేయ‌ని కేథ‌రిన్‌.. త‌మిళ్‌, మ‌ల‌యాళ చిత్రాల‌తో బిజీగా ఉంది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఈ ముద్దుగుమ్మ ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన ప్రాజెక్ట్‌కు గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ హీరోగా `మ‌ళ్ళీ మ‌ళ్ళీ ఇది రాని రోజు` ఫేమ్ క్రాంతి మాధ‌వ్ ఓ సినిమా తెర‌కెక్కిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. అక్టోబ‌ర్‌లో పూజా కార్య‌క్ర‌మాలు జ‌రుపుకున్న ఈ సినిమా ఫిబ్ర‌వ‌రి నుంచి రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ జ‌రుపుకోనుంది. ప్రారంభోత్స‌వం నాడు చిత్ర క‌థానాయిక‌లుగా రాశి ఖ‌న్నా, ఐశ్వ‌ర్యా రాజేష్‌, ఇజాబెల్లి లెయిటి న‌టిస్తున్న‌ట్లు ప్ర‌క‌టించారు. ఆ కార్య‌క్ర‌మానికి ఈ ముగ్గురూ కూడా హాజ‌ర‌య్యారు. ఏమైందో ఏమో గానీ… ఇప్పుడు ఓ హీరోయిన్ పాత్ర‌కి కేథ‌రిన్ ను ఎంచుకున్న‌ట్లు తెలుస్తోంది. న‌ట‌న‌కు ప్రాధాన్య‌మున్న పాత్ర‌లో కేథ‌రిన్ క‌నిపించనుంద‌ని స‌మాచారం. ఏదేమైనా… విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ లాంటి యూత్ ఐకాన్ న‌టిస్తున్న సినిమాతో రీ ఎంట్రీ ఇవ్వ‌నున్న కేథ‌రిన్‌… ఈ సారైనా టాలీవుడ్‌లో దూసుకుపోతుందేమో చూడాలి. త్వ‌ర‌లోనే కేథ‌రిన్ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=1ZLTAIfJzvc]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here