తండేల్- నాగచైతన్య, సాయిపల్లవి వాలెంటైన్స్ డే సర్ ప్రైజ్

Naga Chaitanya Recreates Thandel Dialogues

నాగ చైతన్య చందూ మొండేటి దర్శకత్వంలో సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. తండేల్ అనే టైటిల్ తో ఈసినిమా వస్తుంది. మత్స్యకారుడు గణగల్ల రామరావు జీవితాన్ని ఈసినిమా ద్వారా చూపిస్తున్నారు. ఇక యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమా కోసం నాగచైతన్య తన మేకోవర్ ను పూర్తిగా మార్చేశాడు. ఇక ఈ సినిమా షూటింగ్ ను ఈమధ్యనే మొదలుపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే కదా. కొంతవరకూ ఈసినిమా షూటింగ్ ను పూర్తిచేసుకుంది కూడా.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక నేడు ప్రేమికుల దినోత్సవం అన్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఈసందర్భంగా నాగ‌చైత‌న్య, సాయిపల్లవి ఫ్యాన్స్ కు మంచి గిఫ్ట్ ఇచ్చారు. ఈసినిమా గ్లింప్స్ ను ఈమధ్య రిలీజ్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే కదా. గ్లింప్స్ లో బుజ్జితల్లే వచ్చేత్తున్నా కదనే కతే నవ్వవే అనే డైలాగ్ గుర్తుండే ఉంటుంది కదా. ఇప్పుడు గ్లింప్స్ లోని డైలాగ్ నే బయట రీక్రియేట్ చేసి ఈ వాలెంటైన్స్ డే గిఫ్ట్ గా అందించారు. ఈ వీడియోను తన ట్విట్టర్ లో పోస్ట్ చేస్తూ తండేల్ గ్లింప్స్ కు వస్తున్న రెస్పాన్స్ ను చూసి చాలా థ్రిల్లింగ్ గా ఉంది.. ఈ డైలాగ్ పై చాలామంది రీల్స్ కూడా చేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది అంటూ ట్వీట్ లో పేర్కొన్నాడు.
ఈ వీడియో ప్రస్తుతం వైరల్ గా మారింది.

కాగా ఈసినిమాలో సాయి పల్లవి హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో గీతా ఆర్ట్స్ 2 బ్యానర్ పై బన్నీ వాసు ఈసినిమాను నిర్మిస్తున్నాడు. దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈసినిమాకు శ్యామ్ దత్ సినిమాటోగ్రఫి అందిస్తున్నాడు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు :
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

2 × 4 =