ఆదికేశవ ట్రైలర్ చూసి రియాక్ట్ అయిన రామ్ చరణ్

ram charan respond on aadikeshava trailer

వైష్ణవ్ తేజ్,శ్రీ లీల జంటగా నటించిన చిత్రం ఆదికేశవ.మరో మూడు రోజుల్లో థియేటర్లలోకి రానుంది. ఈసినిమాతో వైష్ణవ్ మాస్ ఇమేజ్ ట్రై చేస్తున్నాడు.ప్రమోషనల్ లో భాగంగా నిన్న ఈసినిమాను ట్రైలర్ ను విడుదలచేయగా పాజిటివ్ రెస్పాన్స్ తో యూ ట్యూబ్ లో ట్రెండింగ్ లో కొనసాగుతుంది.ట్రైలర్ లో యాక్షన్ సన్నివేశాలు హైలైట్ అయ్యాయి.ఇక ఈ ట్రైలర్ గురించి స్పందించాడు గ్లోబల్ స్టార్ రామ్ చరణ్.ఆదికేశవ ట్రైలర్ చాలా ప్రామిసింగ్ గా వుంది వైష్ణవ్ తేజ్ తోపాటు టీం అందరికి ఆల్ ది బెస్ట్ టీం అంటూ ట్వీట్ చేశాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్


యాక్షన్ ఎంటర్టైనర్ గా వస్తున్న ఈసినిమాను శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి డైరెక్ట్ చేయగా శ్రీ లీల హీరోయిన్ గా నటించింది. ప్రముఖ మలయాళ నటుడు జోజు జార్జ్ విలన్ పాత్రలో కనిపించనున్నాడు.జివి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం అందించాడు.నాగవంశీ,సాయి సౌజన్య నిర్మించారు.ఈసినిమా విజయంపై నిర్మాతల్లో ఒకరైన నాగవంశీ ఫుల్ కాన్ఫిడెంట్ గా వున్నాడు.సినిమా అందరికీ నచ్చుతుందని ఎక్కడా డిస్పాయింట్ చేయదు అని తాజాగా జరిగిన ఇంటర్వ్యూలో చెప్పాడు.అటు ఈసినిమా విజయం సాధించడం కూడా వైష్ణవ్ తేజ్ కు తప్పనిసరి కానుంది.మరి ఈసినిమా ఎలాంటి ఫలితాన్ని ఇస్తుందో చూడాలి.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

nine + four =