గోవా ఫిలిం ఫెస్టివల్‌లో స్క్రీనింగ్ కు రెడీ అయిన అఖండ

Akhanda Movie Screening At 53Rd International Film Festival Of India, 53Rd International Film Festival Of India, Akhanda Movie Screening, Akhanda Screening, Nandamuri Balakrishna, Pragya Jaiswal, Srikanth Meka, Boyapati Srinu, S. Thaman, Akhanda, Akhanda 2022, Akhanda Latest Update, Akhanda New Update, Akhanda Telugu Movie, Akhanda Telugu Movie Live Updates, Akhanda Movie Latest News And Updates, IFFI 53 2022, IFFI 53, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Telugu Filmnagar

ప్రతి ఏడాది ఇంటర్నేషన్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ ఆఫ్ ఇండియా కార్యక్రమం నిర్వహించి అందులో బెస్ట్ ఇండియన్ సినిమాలను ప్రదర్శిస్తూ ఉంటారన్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఉత్తమ భారతీయ సినిమాలను ఇందులో ప్రదర్శిస్తారు. ఇక ఈ ప్రదర్శనకు ఆర్ఆర్ఆర్, అఖండ సినిమాలు ఎంపిక అయిన సంగతి కూడా విదితమే. గోవాలో ఈ అంతర్జాతీయ చిత్రోత్సవారు నిర్వహించనున్నారు. నవంబర్‌ 20 నుంచి 28 వరకు తొమ్మిది రోజులపాటు ఈ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్‌ జరుగనుంది. ఇక అఖండ మూవీ రేపు అంటే ఈ నెల 24వ తేదీన స్క్రీనింగ్ కానుంది. ఈవిషయాన్ని చిత్రయూనిట్ కూడా అధికారికంగా తెలియచేయనున్నారు. ఈ 53వ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్‌లో ఇండియన్ పనోరమా 2022 విభాగంలో అఖండ సినిమా ప్రదర్శించనున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో బాలకృష్ణ హీరోగా వచ్చిన సినిమాఅఖండ. ఈసినిమా గత ఏడాది డిసెంబర్ లో రిలీజ్ అయి బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ కొట్టింది. ఈసినిమాతో అటు బాలకృష్ణ-బోయపాటి కూడా హ్యాట్రిక్ కొట్టారు. అంతేకాదు సాలిడ్ కలెక్షన్స్ రాబట్టుకొని బాక్సాఫీస్ వద్ద కాసుల వర్షం కురిపించింది. తెలుగు రాష్ట్రాల‌కే ప‌రిమితం కాకుండా ఓవ‌ర్‌సీస్‌లో కూడా భారీ వ‌సూళ్ల‌ను రాబ‌ట్టింది ఈ సినిమా. ఇక ఈసినిమా కూడా ఇప్పటికే ఎన్నో రికార్డులు క్రియేట్ చేసుకుంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here