ఏ మాయ చేసావె 2 మూవీ చేయాలని ఉంది – గౌతమ్ మీనన్

Gautham Menon Wants To Do Ye Maya Chesave 2 Movie With Naga Chaitanya, Ye Maya Chesave 2 Movie With Naga Chaitanya, Naga Chaitanya's Ye Maya Chesave, Ye Maya Chesave, Ye Maya Chesave 2, Gautham Menon, Gautham Vasudev Menon, Director Gautham Vasudev Menon, Ye Maya Chesave Sequel, Naga Chaitanya And Samantha Starrer Ye Maya Chesave, Ye Maya Chesave Latest Update, Ye Maya Chesave New Update, Samantha's Ye Maya Chesave, Gautham Menon Upcoming Movies, Naga Chaitanya Latest Movies, Ye Maya Chesave 2 Movie, Ye Maya Chesave 2 Telugu Movie, Naga Chaitanya And Samantha, Telugu Film News 2022, Telugu Filmnagar, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Tollywood Upcoming Movies

ఇందిరా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై గౌతమ్ వాసుదేవ మీనన్ దర్శకత్వంలో నాగచైతన్య , సమంత జంటగా తెరకెక్కిన ఏ మాయ చేసావె మూవీ 2010ఫిబ్రవరి 26 వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించింది. ఈ మూవీ కి బెస్ట్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ గా ఏ ఆర్ రెహమాన్ ఫిల్మ్ ఫేర్ , బెస్ట్ స్క్రీన్ ప్లే రైటర్ గా గౌతమ్ మీనన్ నంది అవార్డ్స్ అందుకున్నారు. ఈ మూవీ తో టాలీవుడ్ కు కథానాయికగా పరిచయం అయిన సమంత , నాగచైతన్య ల స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను అలరించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో తమిళ ప్రేక్షకులను అలరించిన దర్శకుడు గౌతమ్ తెలుగు లో ఏ మాయ చేసావె , ఘర్షణ వంటి మూవీస్ తో తెలుగు ప్రేక్షకులను అలరించారు. తాజాగా దర్శకుడు గౌతమ్ ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ ..భవిష్యత్ లో కమల్‌హాసన్‌గారితో రాఘవన్‌ 2,  వెంకటేష్‌గారితో ఘర్షణ 2, నాగచైతన్యతో ఏ మాయ చేసావె 2 కూడా తెరకెక్కించాలని ఉందనీ ,గతంలో ఈ సినిమాలు భారీ విజయం సాధించాయనీ , ఇప్పుడు వాటికి సీక్వెల్స్ తెరకెక్కిస్తాననీ చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here