పోల్ గేమ్ :మెగా స్టార్ చిరంజీవి అప్ కమింగ్ మూవీస్ లో ఏ మూవీ కి మీ ఓటు ?

Which Upcoming Movie of Megastar Chiranjeevi You Are Eagerly Waiting For?,Mega 154 Moolaviraat Look,Valtheru Veeraiah,Chiru,MEGA154,Chiranjeevi,Chiru154,Chiru154 Movie,Chiru154 Movie Updates,Chiranjeevi Chiru154,Chiranjeevi Chiru154 Movie,Mega 154 Movie,Chiranjeevi Movies,Chiranjeevi New Movie Update,Chiranjeevi Latest Movie Update,Bholaa Shankar Movie,Bholaa Shankar,Bholaa Shankar Telugu Movie,Bholaa Shankar Movie Updates,Bholaa Shankar Movie Latest Updates,Chiranjeevi Bholaa Shankar,Chiranjeevi Bholaa Shankar Movie,Acharya Movie,Acharya,Acharya Telugu Movie,Acharya Movie Updates,Chiranjeevi Acharya,Chiranjeevi Acharya Movie,Godfather,Godfather Movie,Godfather Telugu Movie,Godfather Movie Updates,Chiranjeevi Godfather,Chiranjeevi Godfather Movie,Megastar Chiranjeevi,Chiranjeevi New Movie,Chiranjeevi New Movies,Chiranjeevi Latest Movie,Chiranjeevi Latest Movies,Chiranjeevi Upcoming Movie,Chiranjeevi Upcoming Movies,Chiranjeevi Next Movie,Chiranjeevi Next Movies,Chiranjeevi Next Projects,Chiranjeevi Latest Projects,Chiranjeevi Upcoming Projects,Chiranjeevi New Projects,Upcoming Movie of Megastar Chiranjeevi,Megastar Chiranjeevi Upcoming Movies,Megastar Chiranjeevi Upcoming Movies List,Chiranjeevi Upcoming Movies List,Megastar Upcoming Movies,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,#MEGA154,#Chiru154,#Godfather,#Acharya,#BholaaShankar,#Chiranjeevi,#MegastarChiranjeevi

ఆచార్య : కొణిదెల ప్రొడక్షన్స్ , మ్యాట్నీ ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్స్ పై సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర దర్శకుడు కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో మెగా స్టార్ చిరంజీవి , కాజల్ అగర్వాల్ జంట గా భారీ బడ్జెట్ తో రూపొందిన “ఆచార్య “మూవీ 2022 ఫిబ్రవరి 4 వ తేదీ భారీ అంచనాలతో రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీ లో మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ , పూజాహెగ్డే మరో జంటగా నటిస్తున్నారు. సోనూసూద్ ముఖ్య పాత్రలో నటిస్తుండగా హీరోయిన్ రెజీనా ఒక స్పెషల్ సాంగ్ లో నటించారు. మణిశర్మ సంగీతం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

గాడ్ ఫాదర్ : కొణిదెల ప్రొడక్షన్స్ , మెగా సూపర్ గుడ్ ఫిల్మ్స్ , ఎన్ వి ఆర్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్స్ పై తమిళ దర్శకుడు మోహన్ రాజా దర్శకత్వంలో సూపర్ హిట్ “లూసిఫర్ “మలయాళ మూవీ తెలుగు రీమేక్ “గాడ్ ఫాదర్ ” మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నారు. లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార ఒక కీలక పాత్రలో, సత్యదేవ్ ఒక ముఖ్య పాత్రలో నటిస్తున్నారు. థమన్ ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

భోళా శంకర్ : ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, క్రియేటివ్‌ కమర్షియల్స్‌ బ్యానర్స్ పై మెహర్‌ రమేశ్‌ దర్శకత్వంలో మెగా స్టార్ చిరంజీవి , తమన్నా జంటగా అన్నా చెల్లెళ్ళ నేపథ్యంలో “భోళా శంకర్”మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. సూపర్ హిట్ “వేదాళం”తమిళ మూవీ తెలుగు రీమేక్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో చిరంజీవి చెల్లెలుగా కీర్తి సురేశ్‌ నటిస్తున్నారు. మురళీశర్మ , రావు రమేష్ , రఘుబాబు ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. సాగర్ మహతి సంగీతం అందిస్తున్నారు.

చిరు 154 మూవీ: మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై కె ఎస్ రవీంద్ర(బాబీ ) దర్శకత్వంలో మెగా స్టార్ చిరంజీవి హీరోగా విశాఖపట్నం బ్యాక్ డ్రాప్ లో మాస్ ఎంటర్ టైనర్ చిరంజీవి 154 మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లో జాలరి వాల్తేరు వీరయ్య గా చిరంజీవి పక్కా మాస్ క్యారెక్టర్ లో నటిస్తున్నట్టు సమాచారం. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. శృతి హాసన్ హీరోయిన్ గా ఎంపిక అయ్యే అవకాశం ఉంది.

పోల్ గేమ్ :మెగా స్టార్ చిరంజీవి అప్ కమింగ్ మూవీస్ లో ఏ మూవీ కి మీ ఓటు ?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here