పోల్ గేమ్ : నేచురల్ స్టార్ నాని కి బెస్ట్ జోడీ ?

Poll Game: Which Among These Actresses Makes The Best Pair With Natural Star Nani,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Latest Tollywood Updates,Poll Game,TFN Poll Game,Natural Star Nani,Natural Star Nani Latest News,Natural Star Nani Movies,Nani Upcoming Movies,Nani New Movies,Nani Movie Updates,Nani Latest Updates,Nani New Movie Updates,Nani Latest Movie Updates,Nani Movies,Nani New Movie,Nani Latest Movie,Nani Upcoming Movie,Nani Next Movie,Nani Latest Film Updates,Best Pair With Natural Star Nani,Natural Star Nani Best Pair,Nithya Menen,Samantha Akkineni,Lavanya Tripathi,Nivetha Thomas,Keerthy Suresh,Sai Pallavi,Nani And Nithya Menen Movie,Nani And Nivetha Thomas Movie,Nani And Samantha Movie,Nani And Lavanya Tripathi Movie,Nani And Keerthy Suresh Movie,Nani And Sai Pallavi Movie,Nani Movie News,Favourite Pairing Of Nani,Nani Best Movies,Favourite Onscreen Pairing Of Nani,Best Onscreen Pairing Of Nani,Favourite Pairing Of Nani,Who Is The Best Pair For Nani,Best On Screen Pairing Of Nani,Best Pairings Of Nani,Best Pairings Of Nani With Tollywood Heroines,Best Pairings Of Nani With Tollywood Actress,Best Nani Movies,Best Movies Of Nani,Nani Best Film,Top Movies Of Nani,Nani Hit Movies,Best Onscreen Pairing Of Natural Star Nani,Natural Star Nani,Nani,Actor Nani

నిత్య మీనన్: శ్రీ రంజిత్ మూవీస్ బ్యానర్ పై నందిని రెడ్డి దర్శకత్వంలో నాని , నిత్య మీనన్ జంటగా రూపొందిన “అలా .. మొదలైంది “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. హీరో నాని , నిత్య అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. వారిద్దరి కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను అలరించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సమంత : హీరో నాని , సమంత జంటగా రాజమౌళి దర్శకత్వంలో రూపొందిన”ఈగ “, గౌతమ్ మీనన్ దర్శకత్వంలో రూపొందిన “ఎటో వెళ్ళిపోయింది మనసు” మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. ఈ రెండు మూవీస్ లో నాని , సమంత తమ అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు.

లావణ్య త్రిపాఠి : GA 2 పిక్చర్స్ , యు వి క్రియేషన్స్ బ్యానర్స్ పై మారుతీ దర్శకత్వంలో నాని , లావణ్య త్రిపాఠి జంటగా తెరకెక్కిన కామెడీ ఎంటర్ టైనర్ “భలే భలే మగాడివోయ్ ” మూవీ ఘనవిజయం సాధించి, బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. నాని , లావణ్య ల కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను అలరించింది.

నివేదా థామస్ : హీరో నాని , నివేదా థామస్ జంటగా మోహన్ కృష్ణ ఇంద్రగంటి దర్శకత్వంలో రూపొందిన”జెంటిల్ మన్ “, శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో రూపొందిన “నిన్నుకోరి ‘మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. ఈ రెండు మూవీస్ లో హీరో నాని , నివేద అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

కీర్తి సురేష్ :శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై త్రినాథరావు నక్కిన దర్శకత్వంలో నాని , కీర్తి సురేష్ జంటగా రూపొందిన “నేను లోకల్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. ఈ మూవీ లో నాని , కీర్తి అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేశారు. హీరో నాని , కీర్తి సురేష్ ల జంట అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను అలరించింది.

సాయి పల్లవి : శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వంలో హీరో నాని , టాలెంటెడ్ యాక్ట్రెస్ సాయి పల్లవి జంటగా తెరకెక్కిన “మిడిల్ క్లాస్ అబ్బాయి “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. హీరో నాని , సాయి పల్లవి మధ్య సన్నివేశాలు ప్రేక్షకులను అలరించాయి.

పోల్ గేమ్ : నేచురల్ స్టార్ నాని కి బెస్ట్ జోడీ ?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here