డాక్టర్స్ పై నిర్మాత సురేష్ ఔదార్యం

Tollywood Ace Producer Suresh Babu Provides Isolation Rooms To Doctors Dealing With Corona Virus Patients In Vizag,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Ace Producer Suresh Babu,Producer Suresh Babu,Suresh Babu,Suresh Babu Latest News,Suresh Babu Latest Film Updates,Suresh Babu News,Suresh Babu Updates,Tollywood Production House Helping Out Doctors On Covid Duties,Rama Naidu Studios,Vizag,Suresh Babu Provides Isolation Rooms To Doctors,Suresh Babu Provides Isolation Rooms,Suresh Productions Provides Isolation Rooms To Doctors,Suresh Productions Provides Isolation Rooms To Doctors In Vizag,Suresh Productions News,Rama Naidu Studios In Vizag Turns Isolation Ward,Rama Naidu Studios Vizag Provides Isolation Rooms Doctors

కరోనా సెకండ్ వేవ్ ప్రస్తుతం దేశంలో ఎంత విలయ తాండవం సృష్టిస్తుందో చూస్తున్నాం. ఇక రోజు రోజుకు పరిస్థితి మరింత దారుణంగా తయారవుతుంది. ఈనేపథ్యంలో మరోసారి అందరూ ముందుకొచ్చి ఎవరికి తోచినంత సాయం వారు చేస్తున్నారు. ఇక సెలబ్రిటీలు సైతం ముందుకొచ్చి పలు సూచనలు, సలహాలు ఇస్తూ అప్రమత్తం చేస్తూ.. తగిన చేయూతనిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దేశం మొత్తం మీద కరోనా కేసులు భారీగా నమోదవుతున్నాయి. పరిస్థితి విషమించి హాస్పిటల్ కి వెళ్తే ఎక్కడా బెడ్లు దొరికే పరిస్థితి కూడా కనిపించడం లేదు. ఒకవేళ బెడ్ లు దొరికినా లక్షలు ఖర్చుపెట్టి ఫీజు కడితే తప్ప బెడ్ ఇచ్చే పరిస్థితి కనిపించడం లేదు. మరోవైపు డాక్టర్స్ పరిస్థితికూడా అలానే ఉంది. రోజు మొత్తం హాస్పిటల్ లో ఉండాల్సి వస్తుంది.. ఇంటికి వెళ్లే పరిస్థితి కూడా లేదు.. ఈనేపథ్యంలో టాలీవుడ్ ప్రముఖ నిర్మాత దగ్గుబాటి సురేష్ కూడా కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. ఇకనుంచి ఈ స్టూడియోలో కరోనా రోగులకు వైద్యం చేస్తున్న వైద్యులకు బస కల్పిస్తామని ప్రకటించారు. ఈ మేరకు సురేష్ ప్రొడక్షన్ సంస్థ నుంచి అధికారిక ప్రకటన కూడా వెలువడింది. అలాగే దానికోసం కాంటాక్ట్ నంబర్లు కూడా షేర్ చేశారు. సురేష్ ప్రొడక్షన్ సంస్థ ఇలా ప్రకటించడంతో పెద్ద ఎత్తున ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు నెటిజన్లు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

4 + three =