హీరో బాలకృష్ణ పై ప్రగ్య జైస్వాల్ ప్రశంసలు

Actress Pragya Jaiswal Is All Praises For Hero Nandamuri Balakrishna,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Actress Pragya Jaiswal,Pragya Jaiswal,Heroine Pragya Jaiswal,Hero Nandamuri Balakrishna,Nandamuri Balakrishna,Actor Nandamuri Balakrishna,BB3,BB3 Movie,BB3 Film,BB3 Update,BB3 Movie News,BB3 Movie Shooting Update,Boyapati Srinu,Balakrishna And Boyapati Srinu Movie,Actress Pragya Jaiswal Praises For Balakrishna,Actress Pragya Jaiswal About BB3 Movie,Actress Pragya Jaiswal Praises Nandamuri Balakrishna,Pragya Jaiswal Spoke About Nandamuri Balakrishna,Pragya Jaiswal Talks About BB3 Movie,BB3 Movie Shooting,Pragya Jaiswal BB3 Movie,Pragya Jaiswal BB3 Movie Shooting,Pragya Jaiswal Latest News,Pragya Jaiswal Latest Movie Updates

దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీను , హీరో బాలకృష్ణ కాంబినేషన్ లో రూపొందిన “సింహా “, “లెజెండ్ ” మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. వారిద్దరి కాంబినేషన్ లో హ్యాట్రిక్ మూవీ తెరకెక్కుతుంది. నందమూరి బాలకృష్ణ హీరోగా ద్వారకా క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై మాస్ చిత్ర దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “BB3 “మూవీ రూపొందుతుంది. హీరో బాలకృష్ణ ద్విపాత్రాభినయం చేస్తున్న ఈ మూవీ లో ప్రగ్య జైస్వాల్ , పూర్ణ కథానాయికలు. థమన్ ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. హీరో బాలకృష్ణ నటిస్తున్న అఘోరా పాత్ర “BB3″మూవీ కి హైలైట్ కానుందని సమాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“BB3″మూవీ షూటింగ్ ప్రస్తుతం అన్నపూర్ణ 7 ఏకర్స్ లో స్పెషల్ గా రూపొందించిన టెంపుల్ సెట్ లో జరుగుతుంది. ఈ టెంపుల్ సెట్ లో కీలక సన్నివేశాలను దర్శకుడు తెరకెక్కిస్తున్నారు. తరువాత షూటింగ్ షెడ్యూల్ ను దర్శకుడు కర్ణాటక లోని బెల్గాం లో ప్లాన్ చేశారు.“BB3″మూవీ కథానాయిక ప్రగ్య జైస్వాల్ మీడియాతో మాట్లాడుతూ .. హీరో బాలకృష్ణ పై ప్రశంసలు కురిపించారు. బాలయ్య తో స్క్రీన్ షేర్ కొనడం అద్భుతమైన అనుభవం అనీ , బాలకృష్ణ ఎనర్జీ కే పవర్ హౌస్ వంటివారనీ , ఆయనతోసెట్ లో ఉన్నంత సేపూ ఎంతో పాజిటివ్ గా అనిపిస్తుందనీ కామెంట్స్ చేసారు.తమ అభిమాన హీరో పై ప్రగ్య కామెంట్స్ నందమూరి అభిమానులను ఫిదా చేసాయి.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here