కోవిల్ ప‌ట్టిలో `నార‌ప్ప‌`

Narappa Movie Team Heads To Tamil Nadu For Movie Shooting

త‌మిళ‌నాట ఘ‌న‌విజ‌యం సాధించిన `అసుర‌న్`… తెలుగులో `నార‌ప్ప‌` పేరుతో రీమేక్ అవుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ప్రియ‌మ‌ణి, అమ‌లా పాల్ ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నారు. శ్రీ‌కాంత్ అడ్డాల రూపొందిస్తున్న ఈ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్ ని మాతృకని నిర్మించిన క‌లైపులి ఎస్. థానుతో క‌ల‌సి డి.సురేష్ బాబు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. మెలోడీ బ్ర‌హ్మ మ‌ణిశ‌ర్మ సంగీత‌మందిస్తున్నాడు.

[custom_ad]

కాగా, ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమాకి సంబంధించిన చిత్రీక‌ర‌ణ త‌మిళ‌నాడులోని కోవిల్ ప‌ట్టిలో జ‌రుగుతోంది. అక్క‌డ నెల రోజుల పాటు ఏక‌ధాటిగా ఈ షెడ్యూల్ సాగుతుంద‌ని స‌మాచారం. అంతేకాదు… ప్ర‌స్తుతం పాట చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుగుతోంద‌ని తెలిసింది. ఆపై చ‌క‌చ‌కా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రిపి ఈ ఏడాది వేస‌విలో సినిమాని విడుద‌ల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here