అనుష్కతో పోటీ ప‌డుతున్న నాగ‌శౌర్య‌

Naga Shaurya And Anushka Compete With Each Other With Their New Movie Releases

వ‌చ్చే ఏడాది జ‌న‌వ‌రి 31న ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన పోటీ నెల‌కొంటోంది. ఎందుకంటే… అదే రోజున రెండు ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్స్ బాక్సాఫీస్ బ‌రిలోకి దిగుతున్నాయి. ఆ చిత్రాలే… `నిశ్శ‌బ్దం`, `అశ్వ‌థ్థామ‌`.

అనుష్క ప్ర‌ధాన పాత్ర‌లో న‌టించిన థ్రిల్ల‌ర్ మూవీ `నిశ్శ‌బ్దం` ప‌లు భాష‌ల్లో జ‌న‌వ‌రి 31న రిలీజ్ కానుండ‌గా… అదే రోజు త‌న హోమ్ బేన‌ర్ లో నాగ‌శౌర్య క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించిన యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్ టైన‌ర్ `అశ్వ‌థ్థామ‌` కూడా థియేట‌ర్ల‌లో సంద‌డి చేయ‌నుంది. దీంతో… ఈ రెండు సినిమాల పోటీపై ప్ర‌త్యేక ఆస‌క్తి నెల‌కొంది.

ప్ర‌స్తావించ‌ద‌గ్గ విష‌య‌మేమిటంటే… 2018లో అనుష్క న‌టించిన ఫిమెల్ సెంట్రిక్ ఫిల్మ్ `భాగ‌మ‌తి` జ‌న‌వ‌రి 26న రిలీజ్ కాగా… త‌న హోమ్ బేన‌ర్ లో శౌర్య న‌టించిన తొలి చిత్రం `ఛ‌లో` ఫిబ్ర‌వ‌రి 2న‌ విడుద‌లైంది. వారం గ్యాప్ లో వ‌చ్చిన ఈ రెండు చిత్రాలు కూడా బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద ఘ‌న‌విజ‌యం సాధించాయి. మ‌రి… ఇప్పుడు ఒకే రోజున రానున్న `నిశ్శ‌బ్దం`, `అశ్వ‌థ్థామ‌` కూడా అదే బాట ప‌డుతాయేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here