`ప్ర‌భాస్ 20` కోసం రికార్డు స్థాయిలో రెట్రో సెట్స్

Massive Retro Sets Built For Prabhas 20 Movie,Prabhas 20th Movie Special Aspect,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Updates,Prabhas 20th Movie Updates,Prabhas Upcming 20th Movie,Prabhas Latest News 2019

యంగ్ రెబ‌ల్ స్టార్ ప్ర‌భాస్ చాన్నాళ్ళ త‌రువాత ఓ ప్రేమ‌క‌థా చిత్రంలో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. 1970ల కాలం నాటి వాతావ‌ర‌ణంతో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ పిరియాడిక‌ల్ ల‌వ్ స్టోరీ… ఇట‌లీ నేప‌థ్యంలో రూపొందుతోంది. పూజా హెగ్డే నాయిక‌గా న‌టిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌కి `జిల్‌` రాధాకృష్ణ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నాడు. ఇ

దిలా ఉంటే… ఆ మ‌ధ్య ఇటలీలో భారీ షెడ్యూల్ ని పూర్తిచేసుకున్న ఈ చిత్రం… ఈ నెల 18 నుంచి త‌దుప‌రి షెడ్యూల్ ని జ‌రుపుకోంది. రామోజీ ఫిల్మ్ సిటీలో వేసిన ప్ర‌త్యేక సెట్ లో ఈ షెడ్యూల్ జ‌రుగుతుంద‌ని స‌మాచారం. కాగా… దాదాపు రూ.180 కోట్ల బ‌డ్జెట్‌తో రూపొందుతున్న `ప్ర‌భాస్ 20` కోసం… ఏకంగా 25 రెట్రో సెట్స్ డిజైన్ చేస్తున్నార‌ట‌. వింటేజ్ ఇట‌లీని ప్ర‌తిబింబిస్తూ తీర్చిదిద్దుతున్న ఈ సెట్స్ లోనే… ఈ సినిమాకి సంబంధించిన సింహ‌భాగం చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుగుతుంద‌ని టాక్‌. మ‌రి… రికార్డు స్థాయిలో ప్రొడ‌క్ష‌న్ డిజైన్ టీమ్ తీర్చిదిద్దుతున్న ఈ రెట్రో సెట్స్… చిత్రానికి ఏ స్థాయిలో ప్ల‌స్ అవుతాయో తెలియాలంటే రిలీజ్ వ‌ర‌కు వేచిచూడాల్సిందే.

గోపీకృష్ణా మూవీస్, యూవీ క్రియేష‌న్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న `ప్ర‌భాస్ 20`… 2020 ద్వితీయార్ధంలో థియేట‌ర్లలోకి రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here