స్పెష‌ల్ డేన రానున్న‌ ‘అఖిల్ 4’?

Akhil 4 Movie To Release on a Special Day,Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Akhil 4 Movie Release Date,Akhil 4 Movie Updates,Akhil New Movie Latest News,Akkineni Akhil Latest News

అఖిల్ అక్కినేని క‌థానాయ‌కుడిగా ‘బొమ్మరిల్లు’ భాస్కర్ దర్శకత్వంలో ఓ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. స్టన్నింగ్ బ్యూటీ పూజా హెగ్డే కథానాయికగా న‌టిస్తున్న ఈ సినిమాకి గోపిసుందర్ బాణీలు సమకూరుస్తున్నాడు. ‘గీతా ఆర్ట్స్ 2 పిక్చర్స్’ పతాకంపై బన్నీ వాసు, వాసు వర్మ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. అఖిల్ అప్పర్ మిడిల్ క్లాస్ అబ్బాయిగా ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌… ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ దశలో ఉంది.

ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాని 2020 వేసవిలో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారని ఆ మ‌ధ్య వార్తలు వినిపించాయి. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… అఖిల్ పుట్టినరోజు కానుక‌గా ఏప్రిల్ 8న ఈ చిత్రాన్ని రిలీజ్ చేయాలని చిత్ర బృందం ప్లాన్‌ చేస్తున్నట్టు తెలిసింది. త్వ‌ర‌లోనే విడుద‌ల తేదిపై క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది. మ‌రి… బ‌ర్త్ డే స్పెష‌ల్ గా రానున్న ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ అయినా… అఖిల్ కి క‌థానాయ‌కుడిగా తొలి విజ‌యాన్ని అందిస్తుందేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here