హారర్ మూవీ లో రానా దగ్గుబాటి

Rana Daggubati To Act In A Horror Movie?,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Updates,Rana Daggubati Next Horror Movie,Rana Daggubati to Play in Horror Movie,Actor Rana Daggubati New Movies,Horror Telugu Movies 2019,Rana Daggubati Upcoming Movie Details

ఆసక్తికర క్యారెక్టర్స్, విభిన్న కథాంశ చిత్రాలను ఎంపిక చేసుకొనే రానా దగ్గుబాటి ఒక హారర్ మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. పలు తెలుగు, హిందీ మూవీస్ లో నటిస్తున్న రానా ప్రస్తుతం USA లో ఉన్నారు. ఈ నెలాఖరుకు హైదరాబాద్ చేరుకొని వేణు ఉడుగుల దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న విరాటపర్వం మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటారు. కంటిన్యూ షెడ్యూల్స్ తో విరాటపర్వం మూవీ షూటింగ్ పార్ట్ రానా కంప్లీట్ చేస్తారని సమాచారం.

సూపర్ హిట్ హారర్ మూవీ గృహం దర్శకుడు మిలింద్ రావ్ దర్శకత్వంలో రానా హీరోగా బ్లాక్ మ్యాజిక్ నేపథ్యంలో తెలుగు, తమిళ భాషలలో ఒక హారర్ మూవీ రూపొందనుంది. ఈమూవీ రెగ్యులర్ షూటింగ్ నవంబర్ లో ప్రారంభం కానుంది. దర్శకుడు మిలింద్ ఒక సంవత్సరం పాటు స్క్రిప్ట్ పై వర్క్ చేయడం విశేషం. ఈ మూవీ ని ఆచంట గోపినాథ్ నిర్మిస్తున్నారు. తారాగణం, టెక్నీషియన్స్ ఎంపిక లో దర్శకుడు మిలింద్ బిజీగా ఉన్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here