‘చంద్ర‌ముఖి`కి మ‌రో సీక్వెల్‌?

Another Sequel Of Chandramukhi On Cards,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Chandramukhi To Get A Sequel In Hindi?,Chandramukhi Movie Latest Updates,Sequel Of Rajinikanth Chandramukhi,Chandramukhi 2 Planning Details,Chandramukhi 2 in Bollywood
Another Sequel Of Chandramukhi On Cards

‘చంద్రముఖి’… 2005లో విడుదలైన ఈ త‌మిళ చిత్రం అటు తమిళంలోనూ, ఇటు తెలుగులోనూ కాసుల వర్షం కురిపించి బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద‌ బ్లాక్ బస్టర్‌గా నిలిచింది. మ‌ల‌యాళ చిత్రం మ‌ణిచిత్ర తాళు(1993) ఆధారంగా రూపొందిన ఈ సినిమాని… 2007లో ‘భూల్ భులయ్యా’ పేరుతో హిందీలో రీమేక్ చేశారు. క‌ట్ చేస్తే… 12 ఏళ్ళ త‌రువాత‌ ‘భూల్ భులయ్యా’కి ఇప్పుడు సీక్వెల్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు నిర్మాత భూషణ్ కుమార్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అయితే… ‘చంద్రముఖి’కి సీక్వెల్‌గా తెరకెక్కిన ‘నాగవల్లి’కి… ‘భూల్ భులయ్యా’ సీక్వెల్‌గా తెర‌కెక్క‌బోయే ఈ కొత్త చిత్రానికి ఎలాంటి సంబంధం లేదట. రచయిత, దర్శకుడు ఫర్హాద్ సామ్‌జీ చెప్పిన క‌థ న‌చ్చడంతో ఈ సీక్వెల్‌ను తెరకెక్కిస్తున్నారట. అలాగే ఒరిజినల్ వెర్షన్‌లో ప్రధాన పాత్రలు పోషించిన అక్షయ్ కుమార్, విద్యా బాలన్ కాకుండా… ఈ సీక్వెల్ కోసం వేరే వాళ్ళని ఎంపిక చేసే ఆలోచనలో ఉన్నాడ‌ట నిర్మాత. ఆ నటీనటులు ఎవరనేది తెలియాలంటే మరికొంత కాలం వేచి చూడాల్సిందే.

మ‌రి… తెలుగు వెర్ష‌న్ సీక్వెల్ నాగ‌వ‌ల్లి ఆశించిన విజ‌యం సాధించ‌ని నేప‌థ్యంలో… హిందీ వెర్ష‌న్ అయినా మంచి ఫ‌లితాన్ని అందుకుంటుందేమో చూద్దాం.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.