నాని… ఆరోసారి

Nani Coming Up With an Old Title for Sixth Time,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Nani New Movie Updates,Natural Star Nani Coming Up With Old Titles,Nani Next Project Details,Nani Upcoming Films News,Interesting and Old Titles For Nani Movies
Nani Coming Up With an Old Title for Sixth Time

పాత సినిమాల టైటిల్స్‌తో కొత్త చిత్రాలు సంద‌డి చేయ‌డం తెలుగు ప‌రిశ్ర‌మ‌లో కొత్తేమీ కాదు. ప్ర‌తీ సంవ‌త్స‌రం ఈ త‌ర‌హా టైటిల్స్‌తో చెప్పుకోద‌గ్గ సంఖ్య‌లో సినిమాలు వ‌స్తుంటాయి. ఇప్పుడు ఈ జాబితాలోనే మ‌రో కొత్త చిత్రం… పాత టైటిల్‌తో సంద‌డి చేయ‌నుంది. అదే… `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌`.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మెగాస్టార్ చిరంజీవి కెరీర్‌లో బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ హిట్స్‌లో ఒక‌టిగా నిలిచిన `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌` (1991) టైటిల్‌తో దాదాపు 28 ఏళ్ళ త‌రువాత మ‌రో సినిమా రాబోతోంది. అదే… నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని న‌యా ప్రాజెక్ట్ `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌`. విక్ర‌మ్ కె.కుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ సినిమా టైటిల్ అనౌన్స్ చేసిన‌ప్ప‌టి నుంచి బ‌జ్ మ‌రింత పెరిగింది.

ఇదిలా ఉంటే… పాత టైటిల్స్‌తో నాని నుంచి సినిమాలు రావ‌డం ఇదే తొలిసారి కాదు. `పిల్ల జ‌మీందార్‌`తో మొద‌లు పెట్టి… `జెంటిల్ మ‌న్‌`, `మజ్ను`, `కృష్ణార్జున యుద్ధం`, `దేవ‌దాస్‌`… తాజాగా `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్` వ‌ర‌కు… మొత్తంగా ఆరు సార్లు పాత టైటిల్స్‌ని రిపీట్ చేశాడు నాని. వీటిలో సింహ‌భాగం విజ‌యం సాధించిన నేప‌థ్యంలో… `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌` కూడా అదే బాట‌లో వెళుతుందేమో చూడాలి. ఆగ‌స్టులో ఈ చిత్రం ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=FMwGC9-TIhQ]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

11 − 1 =