`ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్‌` రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ఎప్పుడంటే…

Ram Pothineni And Puri Jagannadh Ismart Shankar Shoot To Begin Soon,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Ram Pothineni and Puri Jagannadh New Movie Ismart Shankar Shooting,Ismart Shankar Movie Shooting Updates,Ram Ismart Shankar all Set For Shoot,Ram Pothineni New Film Ismart Shankar Shooting News
Ram Pothineni And Puri Jagannadh Ismart Shankar Shoot To Begin Soon

ఎన‌ర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ క‌థానాయ‌కుడిగా డాషింగ్ డైరెక్ట‌ర్ పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో `ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్‌` పేరుతో ఓ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ తెర‌కెక్కుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. పూరీ టూరింగ్ టాకీస్ ప‌తాకంపై పూరీ జ‌గ‌న్నాథ్‌తో క‌ల‌సి క‌థానాయిక ఛార్మి ఈ సినిమాను నిర్మిస్తోంది. ప్ర‌ముఖ సంగీత ద‌ర్శ‌కుడు మ‌ణిశ‌ర్మ సంగీత‌మందించ‌నున్నాడు. ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పూజా కార్య‌క్ర‌మాలు ఈ నెల 23న ప్రారంభం కానున్నాయ‌ని… అలాగే రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ఈ నెల 24 నుంచి మొద‌లుకానుంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తి చేసి… వేస‌వి సంద‌ర్భంగా మే నెల‌లో `ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్‌`ని విడుద‌ల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు జ‌రుగుతున్నాయి. రామ్ స‌ర‌స‌న ఓ కొత్త క‌థానాయిక న‌టించే ఈ సినిమాలో… రామ్ ఇదివ‌ర‌కు ఎప్పుడూ క‌నిపించిన ఓ కొత్త లుక్‌లో క‌నిపించ‌బోతున్నాడు. గ‌త కొంత కాలంగా స‌రైన విజ‌యాలు లేని రామ్‌, పూరి… ఈ చిత్రంతో అయినా మ‌ళ్ళీ స‌క్సెస్ ట్రాక్‌లోకి వ‌స్తారేమో చూడాలి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=nrQgHxNKrcQ]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

14 − 8 =