మెగా స్టార్ చిరంజీవి చేతుల మీదుగా రిలీజ్ అయిన వసంత కోకిల మూవీ ట్రైలర్

Chiranjeevi Launches Vasantha Kokila Movie Trailer,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2023,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Vasantha Kokila,Vasantha Kokila Movie,Vasantha Kokila Telugu Movie,Vasantha Kokila Update,Vasantha Kokila Updates,Vasantha Kokila Movie Updates,Vasantha Kokila Movie Update,Vasantha Kokila Movie Latest Updates,Vasantha Kokila Movie Latest Update,Vasantha Kokila Latest Update,Vasantha Kokila Latest Updates,Vasantha Kokila Telugu Movie Latest Updates,Vasantha Kokila Movie News,Vasantha Kokila Telugu Movie Latest News,Vasantha Kokila Movie Latest News,Chiranjeevi,Chiranjeevi Launches Vasantha Kokila Trailer,Vasantha Kokila Trailer,Vasantha Kokila Movie Trailer,Vasantha Kokila Telugu Movie Trailer,Vasantha Kokila Telugu Trailer,Vasantha Kokila Official Trailer,Vasantha Kokila Theatrical Trailer,Vasantha Kokila (Telugu) - Trailer,Simha,Rajesh Murgesan,Ramanan Purushothama,Latest Telugu Movie Trailers,Telugu Trailers

ముద్రాస్ ఫిల్మ్ ఫ్యాక్టరీ, ఎస్‌ఆర్‌టీ ఎంటర్‌టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్లపై రమణన్ పురుషోత్తమ దర్శకత్వంలో జాతీయ అవార్డు గ్రహీత, విలక్షణ నటుడు బాబీ సింహా , కశ్మీర పరదేశి జంటగా తెరకెక్కిన మిస్టరీ థ్రిల్లర్ వసంత ముల్లై తమిళ మూవీ ఫిబ్రవరి 10 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీ తెలుగు , కన్నడ వెర్షన్స్ వసంతకోకిలా టైటిల్ తో 10 వ తేదీ రిలీజ్ కానున్నాయి.నలభై ఏళ్ల క్రితం కమల్‌ హాసన్‌, శ్రీదేవి నటించిన సూపర్‌ హిట్‌ వసంతకోకిల`టైటిల్ తో ఈ మూవీ తెరకెక్కడం విశేషం. ఇప్పటికేచిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన ఫస్ట్ లుక్‌, సాంగ్స్ ఆడియెన్స్ ని బాగా ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

వసంత కోకిల మూవీ ట్రైలర్ మెగాస్టార్ చిరంజీవి చేతుల మీదుగా రిలీజ్ అయ్యింది. ట్రైలర్ రిలీజ్ చేసిన చిరంజీవి, దానిని గురించి స్పందించారు. ఈ ట్రైలర్ చాలా థ్రిల్లింగ్ గా అనిపించిందనీ , . సినిమా ఎప్పుడెప్పుడు చూద్దామా అనిపిస్తోందనీ , వసంత కోకిల మూవీ కథ .. ఒకరాత్రి జరిగే సంఘటనలతో నడుస్తుందనీ , . ఆర్య కూడా ఈ సినిమాలో ఒక ప్రధానమైన పాత్రను పోషించారనీ , బాబీ సింహ , ఆర్య కాంబినేషన్లో ఈ సినిమా రాబోతోందనీ , తప్పకుండా మీరంతా ఆశిస్తున్న వినోదాన్ని ఈ సినిమా పంచుతుందనీ , పెద్ద హిట్ అవుతుందని మనస్ఫూర్తిగా నమ్ముతున్నాననీ చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇

తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × three =