అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో లో 2022 టాప్ 10 లో నెం 1 ప్లేస్ లో పుష్ప :ది రైజ్

Pushpa The Rise Creates A Crazy Record on Amazon Pirme, Pushpa The Rise Creates A Crazy Record, Pushpa The Rise Creates New Record, Crazy Record on Amazon Pirme, Amazon Pirme New Record, Allu Arjun, Fahadh Faasil, Rashmika Mandanna, Sukumar, Allu Arjun Latest Movie, Allu Arjun Movies, Pushpa The Rise, Pushpa The Rise 2022, Pushpa The Rise Movie, Pushpa The Rise Update, Pushpa The Rise New Update, Pushpa The Rise Latest Update, Pushpa The Rise Movie Updates, Pushpa The Rise Telugu Movie, Pushpa The Rise Telugu Movie Latest News, Pushpa The Rise Telugu Movie Live Updates, Pushpa The Rise Telugu Movie New Update, Pushpa The Rise Movie Latest News And Updates, Telugu Film News 2022, Telugu Filmnagar, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Tollywood Upcoming Movies

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, ముత్తంశెట్టి మీడియా బ్యానర్స్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, రష్మిక జంటగా ఎర్రచందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ పుష్ప మూవీ ఫస్ట్ పార్ట్ పుష్ప: ది రైజ్2021 డిసెంబర్ 17న తెలుగు, కన్నడ, తమిళ, మలయాళ, హిందీ భాషలలో రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించి ప్రపంచవ్యాప్తంగా సుమారు 360 కోట్లు కలెక్ట్ చేసి రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. పుష్ప: ది రైజ్ మూవీ లో రఫ్ అండ్ మాస్ క్యారెక్టర్ లో అల్లు అర్జున్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షక, అభిమానులతో పాటు సినీ ప్రముఖుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు. పుష్ప :ది రైజ్ మూవీ హిందీ వెర్షన్ 100కోట్ల క్లబ్ లో చేరింది. ఈ మూవీతో అల్లు అర్జున్ దేశవ్యాప్తంగా గుర్తింపు పొందారు.పుష్ప మూవీ సెకండ్ పార్ట్ పుష్ప :ది రూల్ మూవీ షూటింగ్ ప్రారంభం అయ్యింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

2002సంవత్సరంలో అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో లో అత్యధిక ప్రేక్షకులు వీక్షించిన టాప్ 10 మూవీస్ లో నెంబర్ వన్ స్థానంలో అయితే పుష్ప :ది రైజ్ మూవీ నిలిచింది. అమెజాన్ ప్రైమ్ లో విడుదలైన మొదటి రోజే భారీ స్థాయిలో వ్యూవ్స్ సొంతం చేసుకుంది. రెండవ స్థానంలో కెజియఫ్ చాప్టర్ 2 నిలవగా మూడవ స్థానంలో కెజియఫ్ చాప్టర్ 1 నిలిచింది. అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో లో ఈ ఏడాది అత్యధిక మంది వీక్షించిన సినిమాలలో సీతారామం నిలవడం విశేషం. మణిరత్నం PS 1 సినిమాను అన్ని భాషల వారు వీక్షించడంతో ఐదవ స్థానంలో నిలిచింది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.