‘విజయ రాఘవన్’ షూటింగ్ పూర్తి

Vijayaraghavan Movie Team Wraps Up Shooting Work,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Vijay Antony,Vijaya Raghavan,Vijaya Raghavan Movie,Vijaya Raghavan Film,Vijaya Raghavan Telugu Movie,Vijaya Raghavan Movie Telugu,Vijay Antony Vijaya Raghavan,Vijaya Raghavan Shoot Wraps Up,Vijaya Raghavan Movie Shoot Wraps Up,Hero Vijay Antony,Actor Vijay Antony,Vijaya Raghavan Shoot Wrapped Up,Vijay Antony Vijaya Raghavan Shoot,Vijaya Raghavan Movie Release Date,Vijaya Raghavan BTS Pictures,Vijaya Raghavan Movie Release Update,Vijayaraghavan Wraps Up Shooting Work

మెట్రో వంటి డిఫరెంట్ సినిమాను తెరకెక్కించిన ఆనంద్ కృష్ణన్ దర్శకత్వంలో విజయ్ ఆంటోని హీరోగా విజయరాఘవన్ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తమిళ్ లో ‘కోడియిల్‌ ఒరువన్’ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాను తెలుగులో ‘విజయ రాఘవన్‌’గా విడుదల చేస్తున్నారు. ఇక కొత్త సంవత్సరం సందర్భంగా ఈ సినిమా టీజర్ ను కూడా ఇప్పటికే రిలీజ్ చేశారు చిత్రయూనిట్. ఒకటి కాదు రెండు కాదు ఏకంగా తమిళ్, తెలుగు, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ ఇలా ఐదు భాషల్లో ఈ సినిమా టీజర్ ను రిలీజ్ చేశారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమా తాజాగా షూటింగ్ ను పూర్తి చేసుకుంది. ఈ విషయాన్ని చిత్రయూనిట్ అధికారికంగా తెలిపింది. కాగా ఆత్మిక హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాను ఇన్ఫినిటీ ఫిల్మ్‌ వెంచర్‌ సమర్పణలో చెందూర్ ఫిల్మ్‌ ఇంటర్నేషనల్‌ బ్యానర్‌పై టి.డి.రాజా, డి.ఆర్‌.సంజయ్‌ కుమార్ నిర్మిస్తున్నారు. ఏప్రిల్ లో ఈ సినిమా రిలీజ్ చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నారు చిత్రయూనిట్.

విభిన్నమైన సినిమాలు చేయడంలో విజయ్ ఆంటోనీ ఎప్పుడూ ముందుంటాడన్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు విజయ్ ఆంటోని. ‘తమిళరసన్‌’, ‘అగ్ని సిరగుగళ్‌’చిత్రాల్లో నటిస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలు షూటింగ్ దశలో ఉన్నాయి. అంతేకాదు మరోసారి బిచ్చగాడు 2 తో రావడానికి సిద్దమయ్యాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.