తమన్నా కు అనుష్క బర్త్ డే శుభాకాంక్షలు

#Tamannaah, Actress Tamannaah, Actress Tamannaah Bhatia Birthday, Anushka Shetty, Anushka Shetty Wishes Tamannaah On Her Birthday, Heroine Tamannaah, Latest Telugu Movies News, Seetimaarr, Seetimaarr Movie, Seetimaarr Tamannaah Poster, Seetimaarr Telugu Movie, Tamannaah Bhatia, Tamannaah Bhatia Birthday, Tamannaah Bhatia Looks Intense As Jwala Reddy, Tamannaah New Movie Details, Tamannaah Next Movie, Telugu Film News 2020, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates

సక్సెస్ ఫుల్ “శ్రీ “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన తమన్నా తెలుగు , తమిళ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్నారు. స్టార్ హీరోయిన్ తమన్నా బర్త్ డే (డిసెంబర్ 21 ) సందర్భంగా సినీ ప్రముఖుల , అభిమానుల శుభాకాంక్షలు సోషల్ మీడియా లో వెల్లువెత్తాయి. హీరోయిన్ తమన్నా ప్రస్తుతం స్పోర్ట్స్ డ్రామా “సీటీ మార్ “, “గుర్తుందా శీతాకాలం “, బాలీవుడ్ బ్లాక్ బస్టర్ “అంధాధున్ ” మూవీ తెలుగు రీమేక్ , బ్లాక్ బస్టర్ “F 2 ” మూవీ సీక్వెల్ “F 3 “లో నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కథానాయిక గానే కాకుండా స్పెషల్ సాంగ్స్ లో తన డ్యాన్స్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో తమన్నా ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నారు. బ్లాక్ బస్టర్ “బాహుబలి “, “బాహుబలి 2 ” మూవీస్ లో దేవసేన గా అనుష్క , అవంతిక గా తమన్నా అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. “సైరా నరసింహా రెడ్డి “మూవీ లో లక్ష్మి గా తమన్నా , ఝాన్సీ లక్ష్మీ బాయ్ గా అనుష్క తమ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు. తామిద్దరి ఫోటోను ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో షేర్ చేసి అనుష్క , తమన్నా కు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఆ ఫోటో అభిమానులను ఆకట్టుకుని సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారింది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.