`సైరా` రిలీజ్ డేట్ చెప్పేసిన చిరు

2019 Latest Telugu Film News, Chiranjeevi Reveals Sye Raa Narasimha Reddy Release Date, Sye Raa Narasimha Reddy Release Date Fixed, Sye Raa Narasimha Reddy Release Date Conformed, Sye Raa Narasimha Reddy Release Date Out,Sye Raa Narasimha Reddy Gets A Release Date, Chiranjeevi Announced Sye Raa Narasimha Reddy Release Date, Telugu Film News, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

మెగాస్టార్ చిరంజీవి డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ `సైరా న‌ర‌సింహారెడ్డి`. తొలి తెలుగు స్వాతంత్ర్య స‌మ‌ర‌యోధుడు ఉయ్యాల‌వాడ న‌ర‌సింహారెడ్డి జీవితం ఆధారంగా తెర‌కెక్కిన ఈ సినిమాని చిరు త‌న‌యుడు, మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ ఎంతో ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మించ‌గా… సురేంద‌ర్ రెడ్డి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించాడు. అమితాబ్ బ‌చ్చ‌న్‌, న‌య‌న‌తార‌, త‌మ‌న్నా, విజ‌య్ సేతుప‌తి, జ‌గ‌ప‌తిబాబు, సుదీప్ త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో న‌టించిన ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్… ఇప్ప‌టికే చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసుకుంది. ప్ర‌స్తుతం నిర్మాణానంత‌ర కార్య‌క్ర‌మాలు శ‌ర‌వేగంగా జ‌రుగుతున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా… `సైరా` విడుద‌ల తేదిపై గ‌త కొంత‌కాలంగా ర‌క‌ర‌కాల క‌థ‌నాలు వినిపిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. వీటికి చెక్ పెడుతూ… తాజాగా చిరు విడుద‌ల తేదిని క‌న్‌ఫ‌ర్మ్ చేశారు. ఓ తెలుగు దిన ప‌త్రిక‌కు ఇచ్చిన ఇంట‌ర్వ్యూలో భాగంగా… మ‌హాత్మాగాంధీ 150వ జ‌యంతి సంద‌ర్భంగా అక్టోబ‌ర్ 2న ఈ సినిమాని ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు తీసుకురాబోతున్న‌ట్లు ఆయ‌న చెప్పుకొచ్చారు. మ‌రి… వెరీ వెరీ స్పెష‌ల్ డేన వ‌స్తున్న ఈ పేట్రియాట్రిక్ డ్రామా టాలీవుడ్ చ‌రిత్ర‌లో చిర‌స్మ‌ర‌ణీయంగా నిలచిపోయే ఫ‌లితాన్ని అందుకోవాల‌ని ఆశిద్దాం.

[subscribe]

[youtube_video videoid=uiqL3xbQuTs]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here