వేస‌వి బ‌రిలో ‘అసుర‌న్’ రీమేక్‌?

Telugu Remake Of Asuran To Release In Summer,latest telugu movies news,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Telugu Remake Of Asuran,Asuran Telugu Remake Release Date,Asuran Telugu Remake Updates,Asuran Remake Latest News

త‌మిళ‌నాట క‌ల్ట్ క్లాసిక్ అనిపించుకున్న `అసుర‌న్‌` చిత్రం… ఇప్పుడు తెలుగులో రీమేక్ అవుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించ‌నున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ని డి.సురేష్ బాబు, క‌లైపులి ఎస్.థాను సంయుక్తంగా నిర్మించ‌నున్నారు. ఈ చిత్రంలో వెంకీకి జోడీగా శ్రియ న‌టిస్తుంద‌ని… అలాగే `సీత‌మ్మ వాకిట్లో సిరిమ‌ల్లె చెట్టు` ఫేమ్‌ శ్రీ‌కాంత్ అడ్డాల ద‌ర్శ‌కుడిగా క‌న్‌ఫ‌ర్మ్ అయ్యాడ‌ని ప్ర‌చారం సాగుతోంది. కాగా… ఈ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్‌కి సంబంధించిన రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్‌ని వ‌చ్చే ఏడాది జ‌న‌వ‌రిలో ప్రారంభిస్తార‌ని… ఆపై చ‌క‌చ‌కా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రిపి వేస‌వి కానుక‌గా మే నెల‌లో సినిమాని జనం మందుకు తీసుకొస్తార‌ని టాక్‌. త్వ‌ర‌లో ఈ రీమేక్‌కి సంబంధించిన ప‌లు వివ‌రాలు అధికారికంగా వెలుగులోకి రానున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… వెంక‌టేష్ తాజా చిత్రం `వెంకీమామ‌` డిసెంబ‌ర్ 13న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రాబోతోందని స‌మాచారం.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

12 − 7 =