ఎన్.జి.కె రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

Suriya NGK Movie Release Date Locked,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,NGK Movie Gets a Release Date,NGK Movie Release Date Fixed,NGK Movie Release Date Confirmed,Suriya NGK Movie Release Date Announced,NGK Movie Release Date Revealed,Suriya NGK Movie Latest Updates,NGK Movie Release Date Unveiled
Suriya NGK Movie Release Date Locked

తమిళ స్టార్ హీరో సూర్య క‌థానాయ‌కుడిగా సెల్వ రాఘవన్ దర్శకత్వంలో ఎన్.జి.కె (నంద గోపాల‌న్ కుమార‌న్) తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. పొలిటికల్ థ్రిల్లర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమా టీజర్ ఇటీవలే రిలీజవ్వగా దానికి మంచి రెస్పాన్సే వచ్చింది. ఈ సినిమాలో సూర్య చాలా వేరియన్స్ లో కనిపించనున్నట్టు తెలుస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక గత కొద్దికాలంగా ఈ సినిమా రిలీజ్ విషయంలో కన్ఫ్యూజన్ నెలకొంటూనే ఉంది. నిజానికి గత ఏడాది దీపావళికే ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేయాలని ప్లాన్ చేశారు. కానీ కొన్ని కారణాల వల్ల సినిమాను రిలీజ్ చేయలేకపోయారు. ఆ తరువాత ఏప్రిల్ మధ్యలో రిలీజ్ చేయాలనుకున్నారు అది కూడా కుదర్లేదు. ఇక ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేశారు చిత్రయూనిట్. మే 31వ తేదీన ఈసినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు. తమిళ్, తెలుగు రెండు భాషల్లో ఒకేసారి ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు.

కాగా ఈ సినిమాలో సూర్య సరసన ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్, సాయి ప‌ల్ల‌వి క‌థానాయిక‌లుగా న‌టిస్తున్నారు. వారియ‌ర్ డ్రీమ్ పిక్చ‌ర్స్‌, రిలయ‌న్స్ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్ సంస్థ‌లు నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ఎస్‌.ఆర్‌.ప్ర‌కాష్ బాబు, ఎస్‌.ఆర్‌.ప్ర‌భు నిర్మాత‌లు. యువన్ శంక‌ర్ రాజా సంగీత ద‌ర్శకుడు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=OJnztxKkNFk]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

2 + seven =