విజయ్ దేవరకొండ “#VD 11″మూవీ ప్రారంభం

Vijay Deverakonda and Samantha Movie With Shiva Nirvana Launched,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Vijay Deverakonda,Hero Vijay Deverakonda,Vijay Deverakonda movie Updates,Vijay Deverakonda latest Movie News,Vijay Deverakonda Upcoming Porject,Vijay Deverakonda New Project, Vijay Deverakonda Upcoming Movie with Samantha Launched Officially,Vijay Deverakonda and Samantha New movie Launched Officially,Vijay Deverakonda upcoming With Samantha, Vijay Deverakonda New Movie with Samantha,Officialy launch of Vijay Deverakonda and Smantha New Movie,Vijay Deverakonda New Movie Launched,Samantha New Movie Launched with Vijay Deverakonda

పాన్ ఇండియా “లైగర్ ” మూవీ తరువాత విజయ్ దేవరకొండ కథానాయకుడిగా మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై కుటుంబ కథా చిత్ర దర్శకుడు శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కనున్న ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “#VD 11″మూవీ పూజ కార్యక్రమంతో ప్రారంభం అయ్యింది. సమంత కథానాయిక. ఈ మూవీ లో సచిన్ ఖేద్కర్ , మురళీశర్మ , లక్ష్మి ,అలీ , రోహిణి , వెన్నెల కిషోర్ , రాహుల్ రామకృష్ణ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. హేషం అబ్దుల్ వాహెబ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న “#VD 11″మూవీ దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ క్లాప్ , దర్శకుడు బుచ్చిబాబు సానా స్విఛ్ ఆన్ తో ప్రారంభం అయ్యింది. కొన్ని రోజులలో రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానున్న “#VD 11″మూవీ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ను కశ్మీర్ లో దర్శకుడు ప్లాన్ చేశారు. తరువాత హైదరాబాద్ , వైజాగ్ , అలెప్పీ లలో షూటింగ్ షెడ్యూల్స్ జరుపుకోనుంది. విజయ్ దేవరకొండ , సమంత బ్లాక్ బస్టర్ “మహానటి “మూవీ లో నటించిన విషయం తెలిసిందే.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here